The Giant
JF-Expert Member
- Jun 24, 2012
- 504
- 96
Wakuu Habari,
Kwa vijisenti ninavyopata job, nimeona nianze kuwekeza kulima
heka moja ya kitunguu. Nimelima huko Mpwapwa, kwa sasa naweka Mbolea. Nalenga nije kuuzia huku; ilala, Temeke, K/Koo na maeneo mengineyo.
Swali langu, je kuna madalali ambao huwa wananunua mzigo kwa bei ya jumla? Nikiwapatia mzigo wote, na wakanipa pesa yote papo kwa hapo.
Kwa vijisenti ninavyopata job, nimeona nianze kuwekeza kulima
heka moja ya kitunguu. Nimelima huko Mpwapwa, kwa sasa naweka Mbolea. Nalenga nije kuuzia huku; ilala, Temeke, K/Koo na maeneo mengineyo.
Swali langu, je kuna madalali ambao huwa wananunua mzigo kwa bei ya jumla? Nikiwapatia mzigo wote, na wakanipa pesa yote papo kwa hapo.