Natafuta shule nzuri ya advance kwa tahasusi ya CBG

Natafuta shule nzuri ya advance kwa tahasusi ya CBG

ghetopuzzle

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Posts
442
Reaction score
506
Wakuu habarini,

Najua kuna wazoefu humu wa hili suala na wataalamu mbali mbali nimatumaini yangu hapa nitapata suluhisho
Nina mdogo angu anapass ya mchepuo wa CBG(chemistry..biology...na geography).

Naomba msaada wa shule binafsi yoyote ambayo ni nzuri kwa vigezo vyote kwa mtoto wa kike aweze kusoma hyo combination yake lakini isiwe Dar!

Karibuni
 
Wakuu habarini
Najua kuna wazoefu humu wa hili suala na wataalamu mbali mbali nimatumaini yangu hapa nitapata suluhisho
Nina mdogo angu anapass ya mchepuo wa cbg(chemistry..biology...na geography)
Naomba msaada wa shule binafsi yoyote ambayo ni nzuri kwa vigezo vyote kwa mtoto wa kike aweze kusoma hyo combination yake lakini isiwe dar!
Karibuni
Zipo tatu tuu mbeya [HASHTAG]#1panda[/HASHTAG] hiil #2 ivumwe #3 swila
 
Mpeleke hiyo uwata ulioambiwa hutakuja regret haijawahi pata four sio six sio kwa kidato cha nne toka shule ianzishwe afu n wasichana tupu maadili nakuasure 100% Mimi ndugu yangu yuko pale
 
Mpeleke hiyo uwata ulioambiwa hutakuja regret haijawahi pata four sio six sio kwa kidato cha nne toka shule ianzishwe afu n wasichana tupu maadili nakuasure 100% Mimi ndugu yangu yuko pale
Iko wapi
 
Wakuu habarini,

Najua kuna wazoefu humu wa hili suala na wataalamu mbali mbali nimatumaini yangu hapa nitapata suluhisho
Nina mdogo angu anapass ya mchepuo wa CBG(chemistry..biology...na geography).

Naomba msaada wa shule binafsi yoyote ambayo ni nzuri kwa vigezo vyote kwa mtoto wa kike aweze kusoma hyo combination yake lakini isiwe Dar!

Karibuni
Feza girls
 
Back
Top Bottom