Natafuta sehemu ya kujitolea upande wa Procurement au store

Natafuta sehemu ya kujitolea upande wa Procurement au store

Kwa hiyo profession yako jaribu kuomba msd (bohari ya madawa) waweza bahatisha

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

alafu huo ni ukweli mtupu mkuu, ngoja nimuambie ajaribu
 
[h=6]Sales Officer[/h]
AdvertiserBordar Limited

Location Dar es Salaam
Job Category Sales
Work Type Full Time

Salary Not specified

Key qualification
• More than 1. year of experience mostly based on hardware
• Language: Must be fluent in English and Kiswahili
• Be able to solve customers' problems
• Sharp and to know how to follow customers
• Careful, responsible and active
 
[h=6]Book-Keeping Teacher[/h]
AdvertiserBravo High School

Location Rest of Tanzania
Job Category Education & Training
Work Type Full Time

Salary Not specified

Bravo high school with registration number S.2394 existing in Ifakara Kilombero District in Morogoro Region announces vacancies for the following lesson:

Book-Keeping

Qualifications of applicant:

•Should be a Diploma or Degree in teaching
•Have the experience of not less than three years
•Be able to use computer

Salary:

•Good salary with benefits will be provided

The deadline for application is on 04.10.2014 and interviews will be held on 04.12.2014 at school Bravo Ifakara Kilombero district in Morogoro region.
 
[h=6]Commerce Teacher[/h]
AdvertiserBravo High School

Location Rest of Tanzania
Job Category Education & Training
Work Type Full Time

Salary Not specified

Bravo high school with registration number S.2394 existing in Ifakara Kilombero District in Morogoro Region announces vacancies for the following lesson:

Commerce

Qualifications of applicant:

•Should be a Diploma or Degree in teaching
•Have the experience of not less than three years
•Be able to use computer

Salary:

•Good salary with benefits will be provided

The deadline for application is on 04.10.2014 and interviews will be held on 04.12.2014 at school Bravo Ifakara Kilombero district in Morogoro region.
 
Mji gani?tatizo la wadada wanachagua sn mazingira,nishakutana na ishu km hiyo,nikaamua kumsaidia huyo bi shost,nafasi ilipopatikana akaanza kusema kule ni kijijin sitaweza,mbaya zaid hakuwa muwazi kwangu..
Anawaeleza watu wengine lkn nikimuuliza mbona nafas imepatikana lkn u dont seem to b happy anasema yuko poa tu..
vizuri angekuja mwenyewe agongwe maswali kuliko kumsemea
 
Mji gani?tatizo la wadada wanachagua sn mazingira,nishakutana na ishu km hiyo,nikaamua kumsaidia huyo bi shost,nafasi ilipopatikana akaanza kusema kule ni kijijin sitaweza,mbaya zaid hakuwa muwazi kwangu..
Anawaeleza watu wengine lkn nikimuuliza mbona nafas imepatikana lkn u dont seem to b happy anasema yuko poa tu..
vizuri angekuja mwenyewe agongwe maswali kuliko kumsemea

yaani kuhusu mazingira kaniakikishia hachagui pia mwenyewe kakulia kijijini yuko dar kutafuta kazi tu. kuhusu kuwa humu janvini anatamani ila bado hajapata simu yenye internet
 
Jaman ajira ni taabu nipokuwa nasoma nljua ni rahisi kupata kaz ila nilikuja gundua na kukata tamaa nipokuwa natafuta sehemu ya field bwana we acha tu niliangaika had bac nkaja ulza kwan field wanalpa mshahara jibu likawa co ila kwanin watufanyia hv. Kwareseach yangu ndogo nkagundua vitu viwili undugu ambao pale nlpopatia field kufanyia nlkuwa najama ofic moja ya uhasibu wakat yeye kasomea k2 tofaut kabsa na cha pil ni rushwa eti watu wanahonga ili apate kupata sehem ya kufanyia field nkahc pengne ni mazngira ya rushwa yalivyojengeka kwa kila mtu. Kutokana na hayo ikajua je kupata kaz ikakuweje aise huku kwene soko la ajira ni blaa. Nmeatend interview mbil had sasa tra na nhif upande wa uhasbu idad ya watu inatsha ni kuanzia buku kwenda juu na post utakuta inataka watu 5 au 3 ni taabu ndugu zangu na saiz najianda interview ya tpdc inataka watu 6 natuliokuwa shortlisted 2po 637 da tumwombe mungu. Cjui itakuwaje. Ahsante kwakunsikilza kila la kher wote tutafutao kaz.
 
kwa hiyo unataka kila mtu nnchi hii akasome ualimu? Roten brain!!!!!. Tatizo mawazo yako mafupi yanawaza milimita moja mbele,waambie hao uliowashauri wakasome ualimu kisa boom 100% na ajira ya fastafasta watafutane na hawa wa kozi nyingine baada ya miaka 10 utaona walivyopigwa gap. Hujui mpaka leo easy come easy go! Usikatishe watu tamaa na ufinyu wa mawazo yako usiejua uchumi wa nchi unaendeshwaje, we unawaza ualimu tu. Beside! Alifaulu vizuri form six ndo maana akachaguliwa kozi nyingine sio ualimu! Mschiiiii!!!

hamna mwalimu mwenye elimu ya kuunga unga. Lakini kwenye fani nyingine kuna watu wamefeli form 4 wakapata d 2 au 3. Wakasoma certificate labda ya procurement au fani nyingine yoyote,then diploma na badae degree. Lakni kila mwalimu mwenye degree amefaulu form 4 na 6. Kwa maana hiyo walimu wamefaulu elimu zao za hawali upenyo wa waliofeli huko kwenye fani nyingine sio ualimu. Kama nimekosea naomba nielimishwe.
 
hamna mwalimu mwenye elimu ya kuunga unga. Lakini kwenye fani nyingine kuna watu wamefeli form 4 wakapata d 2 au 3. Wakasoma certificate labda ya procurement au fani nyingine yoyote,then diploma na badae degree. Lakni kila mwalimu mwenye degree amefaulu form 4 na 6. Kwa maana hiyo walimu wamefaulu elimu zao za hawali upenyo wa waliofeli huko kwenye fani nyingine sio ualimu. Kama nimekosea naomba nielimishwe.

hujakosea bwana kweli huku kuna wakuunga unga pia wapo wale wazuri sana kitaaluma
 
Subira yavuta heri. Be patient and uwe makini coz kuna wagagagigikoko humu, wakisikia miaka 24 ndimi zinawatoka ka mbwa kachoka.

Jamani mbavu zangu teh teh teh teh teh a.k.a team bazazi
 
kwa hiyo unataka kila mtu nnchi hii akasome ualimu? roten brain!!!!!. tatizo mawazo yako mafupi yanawaza milimita moja mbele,waambie hao uliowashauri wakasome ualimu kisa boom 100% na ajira ya fastafasta watafutane na hawa wa kozi nyingine baada ya miaka 10 utaona walivyopigwa gap. hujui mpaka leo easy come easy go! usikatishe watu tamaa na ufinyu wa mawazo yako usiejua uchumi wa nchi unaendeshwaje, we unawaza ualimu tu. beside! alifaulu vizuri form six ndo maana akachaguliwa kozi nyingine sio ualimu! mschiiiii!!!
Mkuu naona umejaza kamasi kwenye ubongo!aliyokuambia mdau ni kweli tupu!wako kibao wenye div 1 na 2 na 3 za mwanzo ambao wanapiga education,kwa hiyo kusema eti alifaulu vzr ni upuuzi mtupu!Unaweza kusoma education na bado ukaingia kwenye fani unayoipenda.DR.Magufuli unajua alikuwa mwalimu secondary?DR Khadege naye education sasa Lawyer na Prof Safari je?.Mwambie aje kwangu nina stoo ya mkaa.
 
Mkuu naona umejaza kamasi kwenye ubongo!aliyokuambia mdau ni kweli tupu!wako kibao wenye div 1 na 2 na 3 za mwanzo ambao wanapiga education,kwa hiyo kusema eti alifaulu vzr ni upuuzi mtupu!Unaweza kusoma education na bado ukaingia kwenye fani unayoipenda.DR.Magufuli unajua alikuwa mwalimu secondary?DR Khadege naye education sasa Lawyer na Prof Safari je?.Mwambie aje kwangu nina stoo ya mkaa.

ubongo wako una funza sio bure, kazana kuuza mkaa mkaa, hapakufai hapa
 
hahahaaaaaa!unapaniki nini dogo?si umeomba hata kazi ya stoo na mimi nimetoa ofa.

cjapanik bro! nilikuwa nakuambia ukweli tu kuwa ubongo wako umeoza, unafunza. hufai hata kuwa mwajiri wa mtu, huo mkaa uza mwenyewe tu
 
ubongo wako una funza sio bure, kazana kuuza mkaa mkaa, hapakufai hapa

Umeona eh!magufuli ndo nan?!acha kuishi kw ushabiki we ngedere afu miji2 mingne bn...ualimu ualimu ualimu..sas kwa taarif yenu subirin baada ya miak2au 3 km hamjaanza kuzunguk na vibahasha vyenu na vingereze vyenu vya kupima km ht mtapata wenetu wa meri meri kuwafundish tuition. Badal ya kumpa mwnzio msaada au ushauri unakuja na matapishi yko.kawatemee hao ulowataja.pumbaaaaavu....
 
Back
Top Bottom