Natafuta Scania bus

Natafuta Scania bus

Nimepambana sana kupata wauzaji wa scania bus lakini nagonga mwamba, haswa ni kutokana na wauzaji wengi kuuza bus ama chasis zisizosupport system na miundo mbinu yetu, ikiwa system yetu ni left driving inayoihitaji bus iwe right wheel na pia bus asilimia kubwa ni engine nyuma.

Any assistance nitafanikiwa vipi kwa hili

Sent using Jamii Forums mobile app
KAKA KUNA BUS INAUZWA NI SCANIA - NI YA JAMAA ANAITWA SIMIYU EXPRESS INATOKA DAR MPK BARIADI FANYA KUMCHEK

Sent using i phone x
 
Nimepambana sana kupata wauzaji wa scania bus lakini nagonga mwamba, haswa ni kutokana na wauzaji wengi kuuza bus ama chasis zisizosupport system na miundo mbinu yetu, ikiwa system yetu ni left driving inayoihitaji bus iwe right wheel na pia bus asilimia kubwa ni engine nyuma.

Any assistance nitafanikiwa vipi kwa hili

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu ungeenda Pale Scania Tanzania- Vingunguti kama unahitaji mpya. Au Dar Body Coach na Quality Group.
 
Pia unaweza ukawacheki hata mtandaoni wale Body Builders wa Kenya kama Master body, Rello na Malva. Hawa wanakuchongea body ya bus yenye chesisi ya Scania na engine yake.

Unaweza ukaagiza kutoka South Africa inakuja na Body kama ya zile Ottawa au Nganga.
 
Shida kubwa ni south africa bus nyingi engine nyuma
Pia unaweza ukawacheki hata mtandaoni wale Body Builders wa Kenya kama Master body, Rello na Malva. Hawa wanakuchongea body ya bus yenye chesisi ya Scania na engine yake.

Unaweza ukaagiza kutoka South Africa inakuja na Body kama ya zile Ottawa au Nganga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
agent wa mabus ya scania ni huyu jamaa 0652472486 mcheki


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Shukrani kwa ushauri, itabidi nijaribu kusogea jini daslam, maana scania nimejaribu kuwacheck hawajibu

Sent using Jamii Forums mobile app

Watanzania wengi bado sana kwenye matumizi ya emails, unakuta kampuni ina email adress kwenye website yao ila ukiwaandikia ni wachache sana ndio huwa wanajibu


Alexander
 
Back
Top Bottom