Natafuta rafiki wa kike

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
Mi ni mwanafunzi wa chuo cbe dar ,natafuta rafiki wa kike/mpenzi aliye tayari tuwacliane 0715813240 .tuma sms

fafanua kidogo unataka kike ya namna gani, mke, nyumba ndogo, changudoa, shangingi, kahaba, hawara, mchumba au pass time?
 

Masika

JF-Expert Member
Sep 18, 2009
724
195
KWANI HAPO CHUONI HAWAPO MPAKA UJE HUMU?
KAMA UMESHINDWA KUPATA UNAOWAONA HUKU KWA AKINA INVISIBLE UTAWAPATA?
tehe ee tehee hureeeeeeeeeeeeeeee
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
Mi ni mwanafunzi wa chuo cbe dar ,natafuta rafiki wa kike/mpenzi aliye tayari tuwacliane 0715813240 .tuma sms


unatakiwa ueleze kidogo unataka aweje...??

na wewe jieleze kidogo jinsi ulivyo...
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,378
2,000
Mi ni mwanafunzi wa chuo cbe dar ,natafuta rafiki wa kike/mpenzi aliye tayari tuwacliane 0715813240 .tuma sms
Kama alivyojieleza huyu Danp36 mwanafunzi wa chuo cha cbe anatafuta Rafiki wa kike au Mpenzi aliyekuwa teyari awasiliane nae huyo mkuu Danp36. mimi pia nakushauri kabla ya

kutafuta huyo rafiki wa kike kwanza kabisa nenda hospitali ukapime Ukimwi kisha uwe na hicho cheti cha ukimwi kuthibitisha wewe huna ukimwi ndio hapa waweza kupata huyo rafiki wa kike.
 

3D.

JF-Expert Member
Sep 7, 2010
1,014
1,500
Nadhani hatuna sababu za kumshambbulia huyu jamaa. Huenda anatafuta msichana JF kwa kuamini wasichana wa humu wana uwezo fulani (mkubwa) wa kufikiri na kuamua kuliko wengine wengi awaonao. Experience (yangu) inaonesha kuwa wasichana wengi hawana au wanajinyima uwezo wa kuamua, ni wepesi wa kusema, "Poa tu, we ndiyo....." wengine hatupendi wasichana wa namna hii.
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
ahhh we nawe!
umeshindwa kupata rafiki wa kike CBE?sasa utampata wap tena??
wenzako wooooootre mjin apa kama wanashida ya marafiki wa kike wanakimbilia cbe...apo wapo kibaoooooooooooooooo ...sasa kkm apo pia umekosa dah sa itakuwaje?ebu nenda jollie apo kidg kachek au nit ivi njoo mitaa ya kndon m sure u wl get em ata 10 poa utapata
CBE NDO SOKON sasa km aujawapata sokon unataka wa dili?mmh aya
 

payuka

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
829
0
Piga Book Kwanza, au ndo kazi na dawa? manake kuna baadhi ya watu mpaka wachakachue kwanza ndo shule inakwenda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom