Natafuta rafiki wa kike


Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,652
Likes
47
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,652 47 145
Mi ni mwanafunzi wa chuo cbe dar ,natafuta rafiki wa kike/mpenzi aliye tayari tuwacliane 0715813240 .tuma sms
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Kazi kweli kweli
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Mi ni mwanafunzi wa chuo cbe dar ,natafuta rafiki wa kike/mpenzi aliye tayari tuwacliane 0715813240 .tuma sms
fafanua kidogo unataka kike ya namna gani, mke, nyumba ndogo, changudoa, shangingi, kahaba, hawara, mchumba au pass time?
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
fafanua kidogo unataka kike ya namna gani, mke, nyumba ndogo, changudoa, shangingi, kahaba, hawara, mchumba au pass time?
piga atakuwa tayari kujibu maswali yote hayo
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
fafanua kidogo unataka kike ya namna gani, mke, nyumba ndogo, changudoa, shangingi, kahaba, hawara, mchumba au pass time?
Kaaaazi kweli kweli
 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
3
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 3 35
KWANI HAPO CHUONI HAWAPO MPAKA UJE HUMU?
KAMA UMESHINDWA KUPATA UNAOWAONA HUKU KWA AKINA INVISIBLE UTAWAPATA?
tehe ee tehee hureeeeeeeeeeeeeeee
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
KWANI HAPO CHUONI HAWAPO MPAKA UJE HUMU?
KAMA UMESHINDWA KUPATA UNAOWAONA HUKU KWA AKINA INVISIBLE UTAWAPATA?
tehe ee tehee hureeeeeeeeeeeeeeee
Umeona eeee,ndo maana mie nasema kazi ipo.
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,640
Likes
3,633
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,640 3,633 280
Mi ni mwanafunzi wa chuo cbe dar ,natafuta rafiki wa kike/mpenzi aliye tayari tuwacliane 0715813240 .tuma sms
Kaaazi kweli kweli, may b kajaribu facebook..)
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,435
Likes
1,478
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,435 1,478 280
Mi ni mwanafunzi wa chuo cbe dar ,natafuta rafiki wa kike/mpenzi aliye tayari tuwacliane 0715813240 .tuma sms
just like that!
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
KWANI HAPO CHUONI HAWAPO MPAKA UJE HUMU?
KAMA UMESHINDWA KUPATA UNAOWAONA HUKU KWA AKINA INVISIBLE UTAWAPATA?
tehe ee tehee hureeeeeeeeeeeeeeee
say it again Masika
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,659
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,659 280
hesabu za fasta fasta huyu yuko mwaka wa kwanza !! hadi namba umetoa lol!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,466
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,466 280
Mi ni mwanafunzi wa chuo cbe dar ,natafuta rafiki wa kike/mpenzi aliye tayari tuwacliane 0715813240 .tuma sms

unatakiwa ueleze kidogo unataka aweje...??

na wewe jieleze kidogo jinsi ulivyo...
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,351
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,351 280
Mi ni mwanafunzi wa chuo cbe dar ,natafuta rafiki wa kike/mpenzi aliye tayari tuwacliane 0715813240 .tuma sms
Kama alivyojieleza huyu Danp36 mwanafunzi wa chuo cha cbe anatafuta Rafiki wa kike au Mpenzi aliyekuwa teyari awasiliane nae huyo mkuu Danp36. mimi pia nakushauri kabla ya

kutafuta huyo rafiki wa kike kwanza kabisa nenda hospitali ukapime Ukimwi kisha uwe na hicho cheti cha ukimwi kuthibitisha wewe huna ukimwi ndio hapa waweza kupata huyo rafiki wa kike.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
:doh::doh::doh::doh::doh:
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Nadhani hatuna sababu za kumshambbulia huyu jamaa. Huenda anatafuta msichana JF kwa kuamini wasichana wa humu wana uwezo fulani (mkubwa) wa kufikiri na kuamua kuliko wengine wengi awaonao. Experience (yangu) inaonesha kuwa wasichana wengi hawana au wanajinyima uwezo wa kuamua, ni wepesi wa kusema, "Poa tu, we ndiyo....." wengine hatupendi wasichana wa namna hii.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
ahhh we nawe!
umeshindwa kupata rafiki wa kike CBE?sasa utampata wap tena??
wenzako wooooootre mjin apa kama wanashida ya marafiki wa kike wanakimbilia cbe...apo wapo kibaoooooooooooooooo ...sasa kkm apo pia umekosa dah sa itakuwaje?ebu nenda jollie apo kidg kachek au nit ivi njoo mitaa ya kndon m sure u wl get em ata 10 poa utapata
CBE NDO SOKON sasa km aujawapata sokon unataka wa dili?mmh aya
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Ukienda sokoni utapata. Ukiwa sokoni haupati.
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Piga Book Kwanza, au ndo kazi na dawa? manake kuna baadhi ya watu mpaka wachakachue kwanza ndo shule inakwenda.
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Mtafute mwenye user ID ya Mama Big atakusaidia
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,242