Natafuta rafiki wa kike wa kuweza kunisaidia shughuli yoyote ya kutafuta pesa


mohamedidrisa789

mohamedidrisa789

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
1,018
Likes
1,004
Points
280
Age
30
mohamedidrisa789

mohamedidrisa789

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
1,018 1,004 280
Jamani najitokeza kutafuta rafiki wa kike wa kuweza kunisaidia kimaisha katika kutafuta pesa maana kwa sasa sina kazi nipo nipo tu.sichagui lika wala dini kikubwa tu ni mapenzi ya kweli.mi nipo dar umri wang miaka 28.nigipie au nitumie sms kwa number 0652868486
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Kuna kaz ya Kusafisha majumba utaweza?
 
James Uronu

James Uronu

Verified Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
193
Likes
63
Points
45
Age
27
James Uronu

James Uronu

Verified Member
Joined Jan 26, 2013
193 63 45
Hahaha sema unatafuta Sugar mama au demu wa kukulea nyooosha maelezo
 

Forum statistics

Threads 1,238,826
Members 476,196
Posts 29,332,726