Natafuta rafiki wa kike, nipo serious


Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,057
Likes
3,585
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,057 3,585 280
Mini ni kijana wa miaka kama 25,26 au 27,naishi Mbeya,sina ajira ila nimemaliza degree ya kwanza ya elimu.
Sifa zangu
>mnene Kiasi
>mweupe kiasi
>sio mrefu wala sio mfupi
>Mcheshi,nikiwa sikufahamu nna maneno machache,nikiwa nakufahamu maneno mingi
>hardworking
NATAFUTA RAFIKI WA KIKE AGED FROM 21 TO 24,JUST FOR CHIT CHAT,MENGINE BAADAYE

SIFA ZAKE
>Awe mwembamba kiasi sio saaana
>awe mweusi (sio saana)
Asiwe mrefu sana (angalau kama messi)
>Asiwe amenizidi elimu
>AWE DINI YOYOTE (MIMI MKRISTU) lakini
>ASIWE CCM,UDP,CHAUSTA,JAHAZI,WALA CHAMA CHOCHOTE UCHWARA....(Nipo serious katika hili)
Tukienda sawa tunaweza kwenda sawa zaidi ya hapa na zaidi.
KARIBUNI SANA
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
Nakupongeza sana kwa kuzingatia swala la Chama. Nakuombea Mkuu upate bonge la demu kama #Kasinde
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,833
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,833 13,595 280
Ok! Good luck..
 
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
1,731
Likes
1,683
Points
280
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
1,731 1,683 280
ha ha ha haaaa! uwiiii watakuja.....mie under age
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,057
Likes
3,585
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,057 3,585 280
Nakupongeza sana kwa kuzingatia swala la Chama. Nakuombea Mkuu upate bonge la demu kama #Kasinde
Nashukuru Mkuu,maana tukishindana kwa mambo madogo kama chama,mengine makubwa hatutayaweza
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,057
Likes
3,585
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,057 3,585 280
ha ha ha haaaa! uwiiii watakuja.....mie under age
Yanazungumzika lakini Mkuu,hata kama under age,tunaweza kuzungumza mezani tukayamaliza
 
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
344
Likes
241
Points
60
Age
25
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
344 241 60
Ahahaha Mkuu niamini nna degree yangu inaozea ndani,umri inatokea tu nasahau,si unajua njaa
Kidogo ukiingiza utamkosa wako,maana mabinti wanaojitambua watakutilia shaka
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,057
Likes
3,585
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,057 3,585 280
Kidogo ukiingiza utamkosa wako,maana mabinti wanaojitambua watakutilia shaka
Mi nadhani anaejielewa ndiyo atakuja,suala la umri ni sawa na mtu anayesema nna umri kati ya miaka flan had flan,Mi narange humo,niombee Mkuu,maana naona hadi saiv kimya
 

Forum statistics

Threads 1,236,724
Members 475,218
Posts 29,267,259