Natafuta pikipiki Boksa used

Natafuta pikipiki Boksa used

Kashishi yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2014
Posts
3,634
Reaction score
3,945
Umuofia kwenu Wakuu,

Kwa MWENYE pikipiki used Aina ya boksa aweke picha hapa Kisha tuongee nahitaji.

Kwa MWENYE pikipiki Aina nyingine tofauti na boksa pia anaweza kuniwekea picha HUENDA nikavuyiwa nayo nikainunua.
Katibuni
 
NI kwa walio Dar au karibu na Dar I'll iwe rahisi kuja kuiona na kuinunua
 
Fully document zitahitajika, Ya wizi usikaribie maana taratibu za kisheria zitafuatwa, Ikiwemo TRA, POLIS
 
Back
Top Bottom