Natafuta nyumba ya kupanga

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,533
2,000
Naomba nisadie kwa yoyote anaye jua nyumba nzuri ya kupangisha.. Kwa mwezi iwe walau laki 3..
 

clasi

JF-Expert Member
May 5, 2013
291
500
Ndugu Tabutupu "NYUMBA NZURI" kwa laki 3 unahitaji maeneo ganI? ipo moja maeneo ya kipawa karibu na kituo cha polisi. Piga 0787142343 uliza benja
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,533
2,000
Ndugu Tabutupu "NYUMBA NZURI" kwa laki 3 unahitaji maeneo ganI? ipo moja maeneo ya kipawa karibu na kituo cha polisi. Piga 0787142343 uliza benja

asante mkuu, nitakucheck... ila ningependa zaidi maeneo ya kuanzia tabata hadi kimara...
 

bily

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
8,035
2,000
Kama unataka Tabata utapata alafu pako shwaari hamna tabia za kiuswahili ila huko Kimara vibaka wengi sn.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom