Natafuta nyumba ya kupanga

aminiusiamini

JF-Expert Member
Aug 25, 2011
3,580
2,000
Kama kichwa kinavyosema,natafuta nyumba.

Sitaki madali. Nataka mwenye nyumba tu awasiliane na mimi.
Maeneo: Mbezi,'Mikocheni
Tozo:Laki tano ndio bajeti yetu,itategemea na eneo husika.
Nyumba: 2-3 bedrooms yenye master
iwe inajitegemea yenyewe.

nategemea kuhamia November mwaka huu.

wasilina nami.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom