Natafuta nyumba ya kupanga DSM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga DSM

Discussion in 'Matangazo madogo' started by analysti, Oct 7, 2010.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80
    Ndugu wana JF, natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya Ilala au Magomeni. Nyumba iwe yenye vyumba viwili vya kulala na sitting room na jiko. Naomba msaada wenu ndugu.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tafuta madalali wapo kila mtaa
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hivi hii thread inastahili kuwa Breaking News????. acha hizo Banaa
     
  4. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,388
    Likes Received: 5,212
    Trophy Points: 280
    ilala au Magomeni? unataka kufungua biashara au?, mimi sijuhi kwa nini mtu akiseama ilala au Magomeni mawazo yangu yanakimbila Amana club, Traventine/lango la jiji na mambo ya taarabu na pilika kama hizo,
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 844
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Una mke?
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,670
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    mke wake wa nini sasa na wewe Lutala!!
     
Loading...