Natafuta nyumba ya kupanga Dar

Natafuta nyumba ya kupanga Dar

taurus5270

Member
Joined
Dec 31, 2013
Posts
79
Reaction score
13
Hello wana jamii, samahanini kea usumbufu, sijui kma ni jukwaa husika au laa, natafuta nyumb ya kupanga hapa dar, iwe kino,knyama mwenge mikocheni nk. Kodi iwe chini ya 150000 kwa mwezi. Ni pm kama waweza kunisaidia.
 
Hello wana jamii, samahanini kea usumbufu, sijui kma ni jukwaa husika au laa, natafuta nyumb ya kupanga hapa dar, iwe kino,knyama mwenge mikocheni nk. Kodi iwe chini ya 150000 kwa mwezi. Ni pm kama waweza kunisaidia.

Kwa pesa yako hiyo zipo nyingi za kumwaga Mbagala, jaribu pia maeneo ya Gongo la Mboto na Chanika.
 
Kwa pesa yako hiyo zipo nyingi za kumwaga Mbagala, jaribu pia maeneo ya Gongo la Mboto na Chanika.

Hehe asante sana bwana Asante kwa ushauri, ila nishapata pale msasani single master room saaafi na parking space ipo. Nimelipia kodi ya mwaka kwa hiyo 150 usiku huu, na inshaalah kesho nahamia.
 
Hehe asante sana bwana Asante kwa ushauri, ila nishapata pale msasani single master room saaafi na parking space ipo. Nimelipia kodi ya mwaka kwa hiyo 150 usiku huu, na inshaalah kesho nahamia.

Hongera sana, msasani upo mjini
 
Back
Top Bottom