Kwa ufupi sitanii ,Contact 0715472232 ,unaweza kumueleza kama anatafuta nyumba ,jibu ikiwa ndio basi utamueleza wapi ipo ili aweze kuiona ,kwa taarifa tu nimeshapata lakini moja ina wapangaji na nyingi bado zinahitaji kujengwa ,mi nilikuwa nahitaji iliokwisha kujengwa nihamie tu ,kwa ufupi maeneo ya mbezi au hata mjini kwenye nyumba zilizo pangika na zina eneo,first priority ni mkoa wa DSM na second ni Mtwara ,Mtwara nimeshazuia au nimeshapata ambayo itahitaji milioni 14 nyumba kubwa tu na imeezekwa tilez na eneo lake kubwa sana na ni mita miatatu kutoka bandarini. Hio nilioonyeshwa dar ambayo ina wapangaji ina vyumba sita na wapangaji kila mmoja analipa 20000/ kwa mwezi.Na mwisho nyumba iwe na doc kamili na yenye kulipiwa kodi ya kiwanja na iwe mwenyewe ni nambari moja yaani awepo na mwenye kuonekana na kuweza kuchukua dhamana ya mahakama kwamba anauza nyumba isiyo na matatizo nikimaanisha nambari ya kiwanja inalingana na kimesajiliwa kwa jina lake tokea wizarani mpaka shinani ,sio cha kupokezana.