Natafuta nguruwe

S

steam of ice

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
203
Points
250
S

steam of ice

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
203 250
Heshima kwenu ndugu
Naomba mwenye kujua wapi naweza pata nguruwe mzuri wa Mbegu mwenye mimba kwa bei nzuri anijulishe au Kama muuzaji tiririka bei na aina ya nguruwe ulonao
Shukrani
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
1,629
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
1,629 2,000
Mtafte mtu anaitwa Malafyale hakika hutojuta
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,727
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,727 2,000
Heshima kwenu ndg.
Naomba mwenye kujua wapi naweza pata nguruwe mzuri wa Mbegu mwenye mimba kwa bei nzuri anijulishe au Kama muuzaji tiririka bei na aina ya nguruwe ulonao.
Shukran!
Upo wapi mteja?
Unahitaji nn hasa?
Nguruwe mzuri wa mbegu presumably ni DUME au unatafuta Nguruwe jike mwenye mimba?
Fafanua unachi hitaji na ulipo uletewe mzigo
 
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
1,023
Points
2,000
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
1,023 2,000
Mtafte mtu anaitwa Malafyale hakika hutojuta
Mkuu nadhani ulimaanisha MalafyaleP huyu.

Mkuu steam of ice mcheki huyo ndio anafuga nguruwe na ana mbegu nzuri kweli pia unaweza tembelea ukurasa wake wa Instagram unaitwa "malafyalepigfarm" kama sijakosea. Pitia huko utaona aina ya mbegu alizonazo pia kuna vitabu viwili ameandika kuhusu ufugaji wa nguruwe ukipata bahati ya kuvipitia ni msaada kweli vimeelezea mambo mengi sana na vimeandikwa kupitia ujuzi wake alioupata katika tasnia ya ufugaji nguruwe.
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
1,629
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
1,629 2,000
Mkuu nadhani ulimaanisha MalafyaleP huyu.

Mkuu steam of ice mcheki huyo ndio anafuga nguruwe na ana mbegu nzuri kweli pia unaweza tembelea ukurasa wake wa Instagram unaitwa "malafyalepigfarm" kama sijakosea. Pitia huko utaona aina ya mbegu alizonazo pia kuna vitabu viwili ameandika kuhusu ufugaji wa nguruwe ukipata bahati ya kuvipitia ni msaada kweli vimeelezea mambo mengi sana na vimeandikwa kupitia ujuzi wake alioupata katika tasnia ya ufugaji nguruwe.
uko sahihi mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,326,954
Members 509,644
Posts 32,241,567
Top