Natafuta nafasi ya ualimu

Natafuta nafasi ya ualimu

0752025140

Member
Joined
Sep 8, 2021
Posts
6
Reaction score
0
Habarii Ndugu Zangu,

Kwamajina naitwa Mwalimu Francis Mwakilima Nimuhitimu Wa Shahada ya Ualimu(UDSM) Masomo ya Kiingereza na Fasihi ya Kiingereza, natafuta nafasii katika shule yeyote yenye uhitajii wa walimu wa Masomo Kama Yangu. Naishi Mkoa Wa Mbeya Namba Zangu 0752025140
 
Mimi Ninauwezo Mzurii Sanaa Wakufundsha Na Wanafunzii Wakanielewa
 
Habarii Ndugu Zangu,

Kwamajina naitwa Mwalimu Francis Mwakilima Nimuhitimu Wa Shahada ya Ualimu(UDSM) Masomo ya Kiingereza na Fasihi ya Kiingereza, natafuta nafasii katika shule yeyote yenye uhitajii wa walimu wa Masomo Kama Yangu. Naishi Mkoa Wa Mbeya Namba Zangu 0752025140
Achana na Mambo ya kufundisha ,ni umasikini mkubwa Sana ...
 
Bro tumia akili mtaani nyindo mlikuwa mnakula bata chuoni pasipo kujua kuna jobless badae
 
Jamani Naomba Kuuliza,,Mimi Nimehitimu Degree Ya Ualimu,Lakini Nimebahatika Kupata Ajira Upande Wa Mahakama,Je Kuna Uwezo Wa Kufanya Transfer Kurudi Kwenye Coarse Yangu Pendwa,Na Kama Kuna Uwezekano inakuajee,Msaada Please!!.
 
Jamani Naomba Kuuliza,,Mimi Nimehitimu Degree Ya Ualimu,Lakini Nimebahatika Kupata Ajira Upande Wa Mahakama,Je Kuna Uwezo Wa Kufanya Transfer Kurudi Kwenye Coarse Yangu Pendwa,Na Kama Kuna Uwezekano inakuajee,Msaada Please!!.
Angalia masirahi...kama hapo ulipo panalipa achana na ualimu
 
Jamani Naomba Kuuliza,,Mimi Nimehitimu Degree Ya Ualimu,Lakini Nimebahatika Kupata Ajira Upande Wa Mahakama,Je Kuna Uwezo Wa Kufanya Transfer Kurudi Kwenye Coarse Yangu Pendwa,Na Kama Kuna Uwezekano inakuajee,Msaada Please!!.
Wewe ni jipu ,umefikaje huko ...???
 
Back
Top Bottom