Merr Member Joined Aug 27, 2022 Posts 5 Reaction score 3 Sep 6, 2022 #1 Habari mimi ni kijana Umri miaka 24 natafuta nafasi ya kazi ya ualimu wa Shule ya msingi, niko mkoa wa katavi wilaya Mpanda mjini. Mawasiliano 0621364039 sms pekee au whatsapp namba 0687305692 AKHSANTE
Habari mimi ni kijana Umri miaka 24 natafuta nafasi ya kazi ya ualimu wa Shule ya msingi, niko mkoa wa katavi wilaya Mpanda mjini. Mawasiliano 0621364039 sms pekee au whatsapp namba 0687305692 AKHSANTE
G GOSSO MZEKEZEKE Senior Member Joined Dec 13, 2013 Posts 185 Reaction score 214 Sep 7, 2022 #2 Merr said: Habari mimi ni kijana Umri miaka 24 natafuta nafasi ya kazi ya ualimu wa Shule ya msingi, niko mkoa wa katavi wilaya Mpanda mjini. Mawasiliano 0621364039 sms pekee au whatsapp namba 0687305692 AKHSANTE Click to expand... ualimu wa masomo gani?
Merr said: Habari mimi ni kijana Umri miaka 24 natafuta nafasi ya kazi ya ualimu wa Shule ya msingi, niko mkoa wa katavi wilaya Mpanda mjini. Mawasiliano 0621364039 sms pekee au whatsapp namba 0687305692 AKHSANTE Click to expand... ualimu wa masomo gani?