Natafuta nafasi ya kazi(social security/protection administration)


thepresidar

thepresidar

Member
Joined
May 6, 2011
Messages
33
Likes
0
Points
0
thepresidar

thepresidar

Member
Joined May 6, 2011
33 0 0
JAMANI NAOMBA MSAADA WENU NATAFUTA NAFASI YA KAZI,
NI MEHITIMU CHUO KIKUU TOKA 2010 PALE IFM KATIKA MAMBO YA SOCIAL SECURITY, NINA UMRI WA MIAKA 25 NA UZOEFU WA KUFANYA KAZI KWENYE MIFUKA YA PSPF NA NSSF. UZOEFU WANGU NI WA MWAKA MOJA NA NUSU ....NIMEJITOLEA HAPO ZAIDI YA MWAKA LAKINI SIKUPATA NAFASI YA KUAJIRIWA KAMA TUNAVO JUA MAMBO YETU YA Technical know WHO......TAFADHALI WANA JF NAOMBA YOYOTE MWENYE KUHITAJI MSAADA WANGU KWENYE PROFESSIONAL HII TUWASILIANE ...thepresidar@yahoo.com
tel+255787287801
+255715987801
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,726
Likes
2,760
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,726 2,760 280
JAMANI NAOMBA MSAADA WENU NATAFUTA NAFASI YA KAZI, NI MEHITIMU CHUO KIKUU TOKA 2010 PALE IFM KATIKA MAMBO YA SOCIAL SECURITY, NINA UMRI WA MIAKA 25 NA UZOEFU WA KUFANYA KAZI KWENYE MIFUKA YA PSPF NA NSSF. UZOEFU WANGU NI WA MWAKA MOJA NA NUSU ....NIMEJITOLEA HAPO ZAIDI YA MWAKA LAKINI SIKUPATA NAFASI YA KUAJIRIWA KAMA TUNAVO JUA MAMBO YETU YA Technical know WHO......TAFADHALI WANA JF NAOMBA YOYOTE MWENYE KUHITAJI MSAADA WANGU KWENYE PROFESSIONAL HII TUWASILIANE ...thepresidar@yahoo.com tel+255787287801 +255715987801
umehitimu chuo kikuu cha IFM? una uzoefu wa mwaka na nusu wa kujitolea? ngoja kwanza nitafakari una maanisha nn
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,015
Likes
78
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,015 78 145
JAMANI NAOMBA MSAADA WENU NATAFUTA NAFASI YA KAZI,
NI MEHITIMU CHUO KIKUU TOKA 2010 PALE IFM KATIKA MAMBO YA SOCIAL SECURITY, NINA UMRI WA MIAKA 25 NA UZOEFU WA KUFANYA KAZI KWENYE MIFUKA YA PSPF NA NSSF. UZOEFU WANGU NI WA MWAKA MOJA NA NUSU ....NIMEJITOLEA HAPO ZAIDI YA MWAKA LAKINI SIKUPATA NAFASI YA KUAJIRIWA KAMA TUNAVO JUA MAMBO YETU YA Technical know WHO......TAFADHALI WANA JF NAOMBA YOYOTE MWENYE KUHITAJI MSAADA WANGU KWENYE PROFESSIONAL HII TUWASILIANE ...thepresidar@yahoo.com
tel+255787287801
+255715987801
Kweli tuna safari ndefu sana,graduate unashindwa hata kujielezea vizuri ukaeleweka
Nways Usikate tamaa jaribu kupeleka CV sehemu mbali mbali unaweza kupata job mkuu
Nafikiri kama ungejituma sana kwa bidii zote kwenye hizo internship ulizokuwa unapiga
wasingekuacha hata kwa dawa hata kama huna mtu anaekujua,next ukipata chance work like crazy mkuu
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,065
Likes
3,349
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,065 3,349 280
JAMANI NAOMBA MSAADA WENU NATAFUTA NAFASI YA KAZI,
NI MEHITIMU CHUO KIKUU TOKA 2010 PALE IFM KATIKA MAMBO YA SOCIAL SECURITY, NINA UMRI WA MIAKA 25 NA UZOEFU WA KUFANYA KAZI KWENYE MIFUKA YA PSPF NA NSSF. UZOEFU WANGU NI WA MWAKA MOJA NA NUSU ....NIMEJITOLEA HAPO ZAIDI YA MWAKA LAKINI SIKUPATA NAFASI YA KUAJIRIWA KAMA TUNAVO JUA MAMBO YETU YA Technical know WHO......TAFADHALI WANA JF NAOMBA YOYOTE MWENYE KUHITAJI MSAADA WANGU KWENYE PROFESSIONAL HII TUWASILIANE ...thepresidar@yahoo.com
tel+255787287801
+255715987801
mbona hauna elimu ya chuo kikuu! wewe umesoma taasisi hiyo
anyway nakushauri sio lazima ufanye kazi kwenye pension fund maana ata kwenye ngos watu wa course yako wapo wengi tu
 
thepresidar

thepresidar

Member
Joined
May 6, 2011
Messages
33
Likes
0
Points
0
thepresidar

thepresidar

Member
Joined May 6, 2011
33 0 0
Asante kwa ushauri,kwani chuo kikuu we unae;ewa nini?na sijasema kufanya kazi pension fund....read btwn the line
 

Forum statistics

Threads 1,237,396
Members 475,533
Posts 29,286,992