Natafuta nafasi ya kazi(social security/protection administration)

thepresidar

Member
Joined
May 6, 2011
Messages
34
Points
70

thepresidar

Member
Joined May 6, 2011
34 70
JAMANI NAOMBA MSAADA WENU NATAFUTA NAFASI YA KAZI,
NI MEHITIMU CHUO KIKUU TOKA 2010 PALE IFM KATIKA MAMBO YA SOCIAL SECURITY, NINA UMRI WA MIAKA 25 NA UZOEFU WA KUFANYA KAZI KWENYE MIFUKA YA PSPF NA NSSF. UZOEFU WANGU NI WA MWAKA MOJA NA NUSU ....NIMEJITOLEA HAPO ZAIDI YA MWAKA LAKINI SIKUPATA NAFASI YA KUAJIRIWA KAMA TUNAVO JUA MAMBO YETU YA Technical know WHO......TAFADHALI WANA JF NAOMBA YOYOTE MWENYE KUHITAJI MSAADA WANGU KWENYE PROFESSIONAL HII TUWASILIANE ...thepresidar@yahoo.com
tel+255787287801
+255715987801
 

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,095
Points
2,000

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,095 2,000
JAMANI NAOMBA MSAADA WENU NATAFUTA NAFASI YA KAZI, NI MEHITIMU CHUO KIKUU TOKA 2010 PALE IFM KATIKA MAMBO YA SOCIAL SECURITY, NINA UMRI WA MIAKA 25 NA UZOEFU WA KUFANYA KAZI KWENYE MIFUKA YA PSPF NA NSSF. UZOEFU WANGU NI WA MWAKA MOJA NA NUSU ....NIMEJITOLEA HAPO ZAIDI YA MWAKA LAKINI SIKUPATA NAFASI YA KUAJIRIWA KAMA TUNAVO JUA MAMBO YETU YA Technical know WHO......TAFADHALI WANA JF NAOMBA YOYOTE MWENYE KUHITAJI MSAADA WANGU KWENYE PROFESSIONAL HII TUWASILIANE ...thepresidar@yahoo.com tel+255787287801 +255715987801
umehitimu chuo kikuu cha IFM? una uzoefu wa mwaka na nusu wa kujitolea? ngoja kwanza nitafakari una maanisha nn
 

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,009
Points
1,225

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,009 1,225
JAMANI NAOMBA MSAADA WENU NATAFUTA NAFASI YA KAZI,
NI MEHITIMU CHUO KIKUU TOKA 2010 PALE IFM KATIKA MAMBO YA SOCIAL SECURITY, NINA UMRI WA MIAKA 25 NA UZOEFU WA KUFANYA KAZI KWENYE MIFUKA YA PSPF NA NSSF. UZOEFU WANGU NI WA MWAKA MOJA NA NUSU ....NIMEJITOLEA HAPO ZAIDI YA MWAKA LAKINI SIKUPATA NAFASI YA KUAJIRIWA KAMA TUNAVO JUA MAMBO YETU YA Technical know WHO......TAFADHALI WANA JF NAOMBA YOYOTE MWENYE KUHITAJI MSAADA WANGU KWENYE PROFESSIONAL HII TUWASILIANE ...thepresidar@yahoo.com
tel+255787287801
+255715987801
Kweli tuna safari ndefu sana,graduate unashindwa hata kujielezea vizuri ukaeleweka
Nways Usikate tamaa jaribu kupeleka CV sehemu mbali mbali unaweza kupata job mkuu
Nafikiri kama ungejituma sana kwa bidii zote kwenye hizo internship ulizokuwa unapiga
wasingekuacha hata kwa dawa hata kama huna mtu anaekujua,next ukipata chance work like crazy mkuu
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,235
Points
2,000

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,235 2,000
JAMANI NAOMBA MSAADA WENU NATAFUTA NAFASI YA KAZI,
NI MEHITIMU CHUO KIKUU TOKA 2010 PALE IFM KATIKA MAMBO YA SOCIAL SECURITY, NINA UMRI WA MIAKA 25 NA UZOEFU WA KUFANYA KAZI KWENYE MIFUKA YA PSPF NA NSSF. UZOEFU WANGU NI WA MWAKA MOJA NA NUSU ....NIMEJITOLEA HAPO ZAIDI YA MWAKA LAKINI SIKUPATA NAFASI YA KUAJIRIWA KAMA TUNAVO JUA MAMBO YETU YA Technical know WHO......TAFADHALI WANA JF NAOMBA YOYOTE MWENYE KUHITAJI MSAADA WANGU KWENYE PROFESSIONAL HII TUWASILIANE ...thepresidar@yahoo.com
tel+255787287801
+255715987801
mbona hauna elimu ya chuo kikuu! wewe umesoma taasisi hiyo
anyway nakushauri sio lazima ufanye kazi kwenye pension fund maana ata kwenye ngos watu wa course yako wapo wengi tu
 

thepresidar

Member
Joined
May 6, 2011
Messages
34
Points
70

thepresidar

Member
Joined May 6, 2011
34 70
9 years later....Kijana Usikubali kukata/Kukatishwa tamaa wish some of you guys c’ld see me today...Nilipoandika kuna walionoshauri vizuri ila wako walio jaribu kutoa kebehi but The Sky is not the limit while people are walking/workin on space/mars
 

Devion

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Messages
1,257
Points
2,000

Devion

JF-Expert Member
Joined May 29, 2018
1,257 2,000
9 years later....Kijana Usikubali kukata/Kukatishwa tamaa wish some of you guys c’ld see me today...Nilipoandika kuna walionoshauri vizuri ila wako walio jaribu kutoa kebehi but The Sky is not the limit while people are walking/workin on space/mars
Tupe mrejesho mkuu tupate inspiration
 

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,095
Points
2,000

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,095 2,000
9 years later....Kijana Usikubali kukata/Kukatishwa tamaa wish some of you guys c’ld see me today...Nilipoandika kuna walionoshauri vizuri ila wako walio jaribu kutoa kebehi but The Sky is not the limit while people are walking/workin on space/mars
Acha mafumbo umeteuliwa kuwa nani na Mh Rais?
 

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,934
Points
2,000

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,934 2,000
Ana miaka 25 na amemaliza chuo 2010 uzoefu ni 1.5 years

Hueleweki kabisa so ulimalza chuo ukiwa na miaka 15
 

Forum statistics

Threads 1,390,632
Members 528,220
Posts 34,057,046
Top