Natafuta mwanamke wa kunizalia mtoto mmoja

Natafuta mwanamke wa kunizalia mtoto mmoja

Account

Member
Joined
Jan 26, 2015
Posts
8
Reaction score
1
Habari,

Mimi ni mwanaume natafuta mwanamke wa kunizalia mtoto, mimi ni mwajiriwa serikalini na nina nyumba pia ninakajiusafiri kakutembelea, mwanamke ninae mwitaji awe mweupe,mrefu kiasi.

Kama upotayari ni Pm mimi naishi Dar lakini awe na miaka 26-32
 
inabidi watengeneze na incubator za binaadamu.
 
  • Thanks
Reactions: amu
Sijakupata mkuu kwa hiyo wewe unataka kumfanya kama chombo au machine YA kutotolea vifaranha je mkataba wa Malipo au Vipi Kwani ulaya Na marekani kuna hiyo system mtu anakuzalia unamlipa pesa ndefu kuanzia dola elfu 20 Hadi 50 sawa na milioni zaidi YA 30 Hadi 80 YA kitanzania Kwani statement yako huitaji mtu mtakayependana Hadi mzae we unataka kwa ajili ya kazi yako tu ya kukuzalia
 
mmmhhh ndo nyie miezi sita tu.mkeo hajapata ujauzito hao mshachepuka!!!
ila
ngoja waje!!!!!
 
Mshahara sh. ngapi? kuanzia kulala na wewe hadi hapo mimba itakapoingia, tabu zote nitakazopata wakati wa ujauzito, na hadi kujifungua, + kumlea mtoto hadi atakapofikisha miaka 3 au 4 nakuachia mimi naenda kuolewa na kuanzisha familia yangu.

Nipe kiwango cha mshahara kwanza na mengine yatafuata.
 
Mmmmmm!Acha kututia aibu sisi wanaume wenzako ama kweli duniani kuna vijimambo vya walimwengu
 
sasa akishakuzalia huyo mtoto inakuaje?unamchukua,ye aende zake au inakuaje?wataka surrogate weyeee?
 
Kazi yako, nyumba,usafiri au umri wake vinahusu nini??

We tangaza dau tu una sh.ngapi watu waingie mzigoni.
 
Kumbe wapo? Ngoja nami niweke tangazo miezi mitatu toka sasa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom