Natafuta mume


T

Teckla Anne

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
7
Points
0
T

Teckla Anne

Member
Joined Nov 19, 2012
7 0
Naitwa Teckla, miaka 35 nina mtoto mmoja, Nafanya kazi Dar. Natafuta mume aliye serious na kuanzisha familia. Vigezo awe mkristo na awe na kazi au biashara, hata kama akiwa na mtoto ruksa. Umri kuanzia miaka 34 mpaka 45. Aliye serious ani PM.
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,340
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,340 2,000
Naitwa Teckla, miaka 35 nina mtoto mmoja, Nafanya kazi Dar. Natafuta mume aliye serious na kuanzisha familia. Vigezo awe mkristo na awe na kazi au biashara, hata kama akiwa na mtoto ruksa. Umri kuanzia miaka 34 mpaka 45. Aliye serious ani PM.[/QUOTE umri wangu ni chini ya hapo ila nakutaka nifanyeje?
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,290
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,290 1,500
Nakutakia mafanikio ya kupata mme bora, ila usijiachie kwa wezi wa mapenzi kwa kuwaza kuhusu umri amini mungu alipokuumba alikupa na mwenza ipo siku utamwona kimiujiza kabisa....Pia maisha yako yawe kioo cha kujitazamia mmeo mtarajiwa
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,410
Points
2,000
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,410 2,000
Mujuni ushaona Loose Ball huchelewi... Mgambire polepole umri wako akufikirie
 
T

Teckla Anne

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
7
Points
0
T

Teckla Anne

Member
Joined Nov 19, 2012
7 0
Mandingo picha sio kila mahali waweka tukipeana contact na kuwasiliana ndo tutapeana picha. Na ukiridhika ndo tutaendelea na mawasiliana.
 
Last edited by a moderator:
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,169
Points
1,500
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,169 1,500
mme wa mtu je nae atume maombi?
 
T

Teckla Anne

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
7
Points
0
T

Teckla Anne

Member
Joined Nov 19, 2012
7 0
Tamatheo asante kea ushauri wako. Nitaufanyia kazi
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Naitwa Teckla, miaka 35 nina mtoto mmoja, Nafanya kazi Dar. Natafuta mume aliye serious na kuanzisha familia. Vigezo awe mkristo na awe na kazi au biashara, hata kama akiwa na mtoto ruksa. Umri kuanzia miaka 34 mpaka 45. Aliye serious ani PM.
Ngoja ni edit cv nikutumie.
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,745
Points
1,225
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,745 1,225
daah haah haah mm nina 29 then ww 35 duh sorry sina sifa
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,409
Posts 31,224,656
Top