Natafuta mume wa kujenga nae familia

Natafuta mume wa kujenga nae familia

Mimi ni mdada nina umri wa miaka 33 mnene kias mweus na ni mwenyeji wa Mbeya natafuta mume wa kuanzisha nae familia

Ni pm tupeane mawasiliano ili tupange tuoanane tuone kama we can make our dreams come true. But I also wanted to know unafanya kazi wapi na elimu yako ni kiwango gani.
 
haya wakaka humu mtafuteni dada jamani...kila la kheri my dear.
 
Ni pm tupeane mawasiliano ili tupange tuoanane tuone kama we can make our dreams come true. But I also wanted to know unafanya kazi wapi na elimu yako ni kiwango gani.

mbona kila mtu anaulizia kazi yake? mara elimu yake!. Dada wajibu hawa jamaa inaonekana wanahitaji wife material tu na si vingine.
 
2014 imeanza, mdada amechoka kusubiri vya wengine , anataka chake jamni mpeniiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Utagegedwa tu, njoo nikugegede maisha ooh familia hamna
 
Kwanini dadangu usisubiri utongozwe.Au ukiona mambo magumu jiunge kwenye vikundi vya maendeleo vya vijana au siasa au kanisani kuimba kwaya au uokoke utapata wako tu.Humu ulimoingia utatapeliwa tu na wataishia kukunani tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom