Natafuta mume inshaahal wenye vigezo karibuni


K

kasweety

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
48
K

kasweety

Member
Joined Apr 3, 2012
7 0 0
Natafuta mume WA kunioa tuishi milele inshaala awe muislam,,,umri uwe kuanzia 35 NA kuendelea sitojali kama unamke,,,,maisha yawe at list uwe unayamudu,,,,,awe anaishi far au sehemu yoyote sijali kabila, niko tayari kuolewa mda wowote tukiridhiana,,,,,,vigezo NA masharti kuzingatiwa.
0719419206
 
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
2,053
Likes
632
Points
280
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
2,053 632 280
All the best.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,382
Likes
714
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,382 714 280
Duh!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,110
Likes
70
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,110 70 145
apo kwenye uislam no
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,170
Likes
1,597
Points
280
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,170 1,597 280
Natafuta mume WA kunioa tuishi milele inshaala awe muislam,,,umri uwe kuanzia 35 NA kuendelea sitojali kama unamke,,,,maisha yawe at list uwe unayamudu,,,,,awe anaishi far au sehemu yoyote sijali kabila, niko tayari kuolewa mda wowote tukiridhiana,,,,,,vigezo NA masharti kuzingatiwa,,,0719419206
nakuombea umpate wa ubani,inshallah mola atakujalia cuz wengi wameungana pia kupitia jukwaa hili hili,MUNGU ni mwema kila wakati na hubariki kila lililojema,kwasababu hili lako ni jema naamin atalibariki pia.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Natafuta mume WA kunioa tuishi milele inshaala awe muislam,,,umri uwe kuanzia 35 NA kuendelea sitojali kama unamke,,,,maisha yawe at list uwe unayamudu,,,,,awe anaishi far au sehemu yoyote sijali kabila, niko tayari kuolewa mda wowote tukiridhiana,,,,,,vigezo NA masharti kuzingatiwa,,,0719419206
Hayawi hayawi sasa yamekuwa, ama hakika kasweety umepata hitaji la moyo wako.

Hebu nieleze deeply ili niweze kukuelewa mwenzangu kwa maana nilikuwa natafuta mwandani wangu ila sikufanikiwa kumpata.
 
Last edited by a moderator:
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,893
Likes
818
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,893 818 280
Natafuta mume WA kunioa tuishi milele inshaala awe muislam,,,umri uwe kuanzia 35 NA kuendelea sitojali kama unamke,,,,maisha yawe at list uwe unayamudu,,,,,awe anaishi far au sehemu yoyote sijali kabila, niko tayari kuolewa mda wowote tukiridhiana,,,,,,vigezo NA masharti kuzingatiwa,,,0719419206
Asalaam 3aleykum W W... pokea Dua'a hii usome within no time unanyakuwa nakubeba Mume chaguo lako... Soma hii " BiismiLaah Wal HamduLiLLAh AssTaghafiruLLah " kariri mara nyingi popote pale ....MwenyeEezi Mungu atakukubalia na kukuBarikia. Amin
 
K

kasweety

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
48
K

kasweety

Member
Joined Apr 3, 2012
7 0 0
saudari kama unahitaji kujua zaidi PM will tell you kila kitu
 
Last edited by a moderator:
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Kwa mara ya kwanza leo ndio nakutana na post ya muolewa aliye serious.Inshaallah allah atakupa mume bora ktk maisha yako,ntazidi kukuombea pia.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
saudari kama unahitaji kujua zaidi PM will tell you kila kitu
Mbona hivyo tena kasweety au tayari umeshaanza kuogopa macho ya watu?

Kamwe usiogope macho ya watu maana hawana chakufanya zaidi ya kutizama jinsi mambo yanavyokwenda.

PM haina maana kama wawili tutakuwa tumeridhiana kwa vigezo.

Hebu nieleze mwenzangu unafanya kazi gani, mie mwenzako nimejiairi nina stationery na pia nina dalala dala moja.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,421
Likes
7,510
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,421 7,510 280
Mbona hivyo tena kasweety au tayari umeshaanza kuogopa macho ya watu?

Kamwe usiogope macho ya watu maana hawana chakufanya zaidi ya kutizama jinsi mambo yanavyokwenda.

PM haina maana kama wawili tutakuwa tumeridhiana kwa vigezo.

Hebu nieleze mwenzangu unafanya kazi gani, mie mwenzako nimejiairi nina stationery na pia nina dalala dala moja.
Ha ha haaa haya bhana.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Nafanya kazi mlimani city mall kwenye moja ya supermarket
Ooooh!!! Kumbe tunafanana fanana.

Sijui mwenzangu una umri gani, mie mwenzako ndo nakimbilia 30.

Sina mtoto hata wakusingiziwa. I wait to here from you my kasweety.
 
Last edited by a moderator:
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,417
Likes
11,988
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,417 11,988 280
Ooooh!!! Kumbe tunafanana fanana.

Sijui mwenzangu una umri gani, mie mwenzako ndo nakimbilia 30.

Sina mtoto hata wakusingiziwa. I wait to here from you my kasweety.
Wacha kumdanganya mwenzio,
Unapenda miteremko eeee??
 
Last edited by a moderator:
J

JAMALDIN HAJI

Senior Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
187
Likes
0
Points
0
J

JAMALDIN HAJI

Senior Member
Joined Feb 26, 2013
187 0 0
Hakika jamb jema kwako dada.nikupata mwanaume mwenye ubinaadam.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,421
Likes
7,510
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,421 7,510 280
weka mambo hadharani mwanaume
huenda ndo nyota yako hiyo.

Ooooh!!! Kumbe tunafanana fanana.

Sijui mwenzangu una umri gani, mie mwenzako ndo nakimbilia 30.

Sina mtoto hata wakusingiziwa. I wait to here from you my kasweety.
 
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,260
Likes
436
Points
180
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,260 436 180
Hayawi hayawi sasa yamekuwa, ama hakika kasweety umepata hitaji la moyo wako.

Hebu nieleze deeply ili niweze kukuelewa mwenzangu kwa maana nilikuwa natafuta mwandani wangu ila sikufanikiwa kumpata.
No one in this JF has Swagger like you! Kwa hili akikutosa atakuwa na matatizo!!
 
killer90

killer90

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
Age
28
killer90

killer90

Member
Joined Jun 9, 2013
5 0 0
Ukitaka mwenza wako...nendo mnyaman..wapo weng na wanasifa
 

Forum statistics

Threads 1,272,639
Members 490,036
Posts 30,455,712