Natafuta mtu wa masoko na biashara

Natafuta mtu wa masoko na biashara

Cainan

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2017
Posts
485
Reaction score
580
Habari ndugu,

Tunatafuta nfanyakazi ambaye anaweza kuhudumu katika sekta ya biashara na masoko na mengineyo , eneo SINZA MORI Dar.

Vitu muhimu;
  • Awe anaishi Dar es salaam isiwe mbali sana na sinza
  • Awe na umri miaka 20 - 25
  • Awe jinsia ya kike
  • Kwa mawasiliano 0684670925 whatsapp only
 
Habari ndg,
Tunatafuta nfanyakazi ambaye anaweza kuhudumu katika sekta ya biashara na masoko na mengineyo , eneo SINZA MORI Dar
Vitu muhimu;
-Awe anaishi Dar es salaam isiwe mbali sana na sinza
-Awe na umri miaka 20 - 25
-Awe jinsia ya kike
-kwa mawasiliano 0684670925 whatsapp only
Why female? Mana sio customer service au reception.
 
Habari ndugu,

Tunatafuta nfanyakazi ambaye anaweza kuhudumu katika sekta ya biashara na masoko na mengineyo , eneo SINZA MORI Dar.

Vitu muhimu;
  • Awe anaishi Dar es salaam isiwe mbali sana na sinza
  • Awe na umri miaka 20 - 25
  • Awe jinsia ya kike
  • Kwa mawasiliano 0684670925 whatsapp only
mtu wa masoko ila kigezo ni jinsia na umri...duuuhh
tena jinsia ni ke
hakuna cha ujuzi wala uzoefu
halafu biashara ni machinery
mpo serious kweli
 
Back
Top Bottom