alohadm JF-Expert Member Joined Dec 23, 2013 Posts 360 Reaction score 159 Dec 26, 2013 #1 wanajamvi mko salama.nina mashine ya bisi natafta mtu nimkodishie afanyie kazi na kuhusu malipo ni maelewano mana mashne ni mpya npo maeneo ya ubungo.
wanajamvi mko salama.nina mashine ya bisi natafta mtu nimkodishie afanyie kazi na kuhusu malipo ni maelewano mana mashne ni mpya npo maeneo ya ubungo.
Mawenzi JF-Expert Member Joined Sep 21, 2010 Posts 1,251 Reaction score 347 Dec 26, 2013 #2 Mm nataka ya kununua
alohadm JF-Expert Member Joined Dec 23, 2013 Posts 360 Reaction score 159 Dec 26, 2013 Thread starter #3 dah.chek dukan ndugu
Mawenzi JF-Expert Member Joined Sep 21, 2010 Posts 1,251 Reaction score 347 Dec 26, 2013 #4 alohadm said: dah.chek dukan ndugu Click to expand... We ulinunua kiasi gani mkuu?
alohadm JF-Expert Member Joined Dec 23, 2013 Posts 360 Reaction score 159 Dec 26, 2013 Thread starter #5 280000
Mawenzi JF-Expert Member Joined Sep 21, 2010 Posts 1,251 Reaction score 347 Jan 2, 2014 #6 alohadm said: 280000 Click to expand... Wapi mkuu?