natafuta mtoto beibeee

natafuta mtoto beibeee

malekia

New Member
Joined
Jul 8, 2011
Posts
4
Reaction score
0
natafuta mchuchu its serious ?! nimechoka kuwa single jameni....
 
Gender yako pls! Thn unatafuta mtoto kwa maana unahitaji mimba kwanza ili ikupatie mtoto au nivipi ? Fafanuka awali ya yote .
 
me kidume jameni and by mtoto i mean a swt hrt na sio mimba
 
kazi ipo sasa kama ulikokatiza hujaona humu ambapo hatuonani ndo utapata,mapenzi ya kimtandao zaidi.anyway kila la kheri:confused2:
 
haya chuchuchu hizo hapo,chagua m1 nikupe contact zake
cant_afford_me.jpg

2_2.jpg

Ugly-Women-2.jpg

Ugly-Woman-with-creepy-eyes2.jpg
 
Mi nilifiri unahitaji kubeba mimba manake speed niliyokuja nayo ingesha nasa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom