Natafuta mtandao wa kusoma online kwa video

Natafuta mtandao wa kusoma online kwa video

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Posts
15,660
Reaction score
33,675
Habari JF,

Please kama kuna mtu Anajua mitandao mingine ambayo unaweza kusoma kwa video online, apart from YouTube, anitajie please,

THANKS.
 
Kama sijakuelewa hivi. Kusoma material ambayo tayari yapo uploaded au utumie kusoma na watu wengine kwa distance learning? ?

Ila mitandao inayofanana na youtube kuna dailymotion, vimeo, vube, flirk n.k
 
Kama sijakuelewa hivi. Kusoma material ambayo tayari yapo uploaded au utumie kusoma na watu wengine kwa distance learning? ?

Ila mitandao inayofanana na youtube kuna dailymotion, vimeo, vube, flirk n.k

Mkuu kujieleza, some time taabu lol,nilikua namaanisha mitandao ya kujisomea, sio hio ya kusocialize
 
asante,nimeona pound 20 kwa mwezi,hii si nitajenga nikiisave ?lol
Sema buku 7 saba za Lumumba hazifiki pound 20 kwa mwezi maana tumbo nalo lina mtihani wake...tulia tuisome namba, cheti chukua hata cha mtu kama mwenzio
 
Back
Top Bottom