Natafuta Msichana wa kazi!!!

tete'a'tete

JF-Expert Member
Feb 10, 2010
472
0
Salam kwenu wakuu!

Nahitaji dada wa kazi kwa ajili ya kazi za nyumbani mwenye contact zozote mahali naweza kupata mfanyakazi please anisaidie...naishi makongo juu ccm.

Natangulisha shukrani.
regards,
Tete'a'tete.
 

hekimatele

JF-Expert Member
May 31, 2011
9,890
2,000
kutoka mikoa gani sana sana?
aliemaliza std 7, form four au six?
Umri?
Lazima awe dada?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom