Natafuta mpweke mwenzangu, mke wa heshima

Natafuta mpweke mwenzangu, mke wa heshima

Umeona hapo kwenye........join date lakini...........?.......

Niliona mapema tu ila nikajua labda ni wale wanaosoma wakiwa sio member kajiunga kaanza na hitaji la moyo wake.

Ambacho sijaelewa ni jinsia yake....yeye ni mwanamke au mwanaume? hiyo heading haiko clear kwenye kichwa changu.....! Ila watu wako smart,unaingia siku hiyo hiyo unajua kuanza thread na jukwaa la kuiweka???
Nime-connect dots....lol
 
Niliona mapema tu ila nikajua labda ni wale wanaosoma wakiwa sio member kajiunga kaanza na hitaji la moyo wake.

Ambacho sijaelewa ni jinsia yake....yeye ni mwanamke au mwanaume? hiyo heading haiko clear kwenye kichwa changu.....! Ila watu wako smart,unaingia siku hiyo hiyo unajua kuanza thread na jukwaa la kuiweka???
Nime-connect dots....lol

Now you know wora am sayin...........hi hi hi......
 
Niliona mapema tu ila nikajua labda ni wale wanaosoma wakiwa sio member kajiunga kaanza na hitaji la moyo wake.

Ambacho sijaelewa ni jinsia yake....yeye ni mwanamke au mwanaume? hiyo heading haiko clear kwenye kichwa changu.....! Ila watu wako smart,unaingia siku hiyo hiyo unajua kuanza thread na jukwaa la kuiweka???
Nime-connect dots....lol

Kuna nini tena ndugu zangu.Kuweni wawazi nijue kilichojificha
 
Now you know wora am sayin...........hi hi hi......

Natamani kuijua hiyo ID yake nyingine mwenzio....isije kuwa bae jamani? Unajua bae nae aweza kuwa lipapa la JF?
Ha ha ha ha....multiple personalities....two faced snakes....! Anyway, tumtakie kheri tu....Datanta....kazi kweli kweli
 
Natamani kuijua hiyo ID yake nyingine mwenzio....isije kuwa bae jamani? Unajua bae nae aweza kuwa lipapa la JF?
Ha ha ha ha....multiple personalities....two faced snakes....! Anyway, tumtakie kheri tu....Datanta....kazi kweli kweli

Mbona sielewi, kwani tatizo nini
 
Kuna nini tena ndugu zangu.Kuweni wawazi nijue kilichojificha

Ni vichwa vingine tu vigumu kuelewa na kukubali mambo....kila kitu wanahoji.....hamna hata lililojificha...!
Tunakutakia kheri tu,tuko hapa kuchangamsha jukwaa,tukisubiri utuambie wamejitokeza na mnaendelea vizuri.
 
Ni vichwa vingine tu vigumu kuelewa na kukubali mambo....kila kitu wanahoji.....hamna hata lililojificha...!
Tunakutakia kheri tu,tuko hapa kuchangamsha jukwaa,tukisubiri utuambie wamejitokeza na mnaendelea vizuri.

Basi sawa ila usiogope, mi mwanaume
 
Mahitaji yako ni makubwa ndugu na vigezo lukuki...ningekushauri uombe muumba akutolee wa dizaini yako tu....
 
Kuna vigezo vitatu hapo vimeniangusha ningejipatia mume hivi hivi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom