Natafuta mpenzi/mchumba/mke


I

iringa

Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
66
Points
70
I

iringa

Member
Joined Feb 5, 2012
66 70
Mi ni mwanaume miaka 34, mweusi, urefu 5.6ft,umbo si mnene wala mwembamba(wastani), Elimu chuo kikuu, mkristo(Lutheran), naishi Dar, natafuta mtu ambaye atakua mpenzi, mchumba mpaka mke kama tutaridhiana na kukubaliana. Awe na miaka kati ya 24 na 28,mweupe, kifua kidogo(Maziwa), awe na mguu pamoja na hips, asiwe mnene, elinu kuanzia form 6 na kuendele, awe anajitambua yeye ni nani na anataka nini. Aliye tayari twasiliane kupitia email iringambeya@yahoo.com.
 
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,129
Points
1,250
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,129 1,250
Mguu!!! Hapa wenye mikono wakae mbali haki ya nani :) .Kaka nakutakia heri ya krismasi na kuopoa kitu kipya kutoka JF.
 
L

Luluka

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
628
Points
195
Age
29
L

Luluka

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
628 195
We!vitu vya hiyo mikoa uliyotaja kwenye email ni vyeusi balaa!sura ndo usiseme!!mpaka umekuja kutafuta huku!!kazi ipo!ngoja waje wenyekutafuta mchumba!ha ha ha!kazi ipo!lol
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,168
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,168 2,000
Hongera sana mkuu utafanikiwa tu....
 

Forum statistics

Threads 1,285,938
Members 494,834
Posts 30,879,757
Top