Natafuta mpenz mwaminifu wa kike.

Natafuta mpenz mwaminifu wa kike.

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Posts
2,543
Reaction score
138
Mim ni mvulana, umri ni 28yrs,uref 5.8, nipo mwaka wa mwisho chuo kikuu flan apa tz. Natafuta mschana wa kuwa mpnz wa maisha, awe 18-23yrs, asiwe mref wala mfup, mnene wala mwembamba, asiwe mweus sana, kabila lolote, elimu ya sekondari au zaid, sibagui dini,(4rm dar, tanga, arusha, dom and moro ni first priority). mie nasali RC, aliye tayari ani pm or atupie apa, tuki42@yahoo.com. Pm zote zitajibiwa.
 
Mim ni mvulana, umri ni 28yrs,uref 5.8, nipo mwaka wa mwisho chuo kikuu flan apa tz. Natafuta mschana wa kuwa mpnz wa maisha, awe 18-23yrs, asiwe mref wala mfup, mnene wala mwembamba, asiwe mweus sana, kabila lolote, elimu ya sekondari au zaid, sibagui dini,(4rm dar, tanga, arusha, dom and moro ni first priority). mie nasali RC, aliye tayari ani pm or atupie apa, tuki42@yahoo.com. Pm zote zitajibiwa.

Mpenzi mwaminifu utaweza kumpata kama na wewe ni mwaminifu, ila kama wewe sio mwaminifu akigundua utakufa wewe au yeye, hakikisha unakuwa mwaminifu kama bado na umuombe Mungu akupe na mfunge ndoa sio kucheza na maisha yake. Ila nakushauri umalize chuo ufanye kazi kidogo uwe na kwako ndio ufikirie mambo ya kutafuta mpenzi, ukiwa na kwako nakuhakikishia utampata huyo uliyepangiwa na Mungu wala usiwe na haraka ya maisha ya ndoa wakati maisha yako binafsi hujayaanza wala huna uzoefu wowote. Mchele kilo shilingi 2,200/=, sukari 2,000/=, Nyama 6,000/=, Maharage 2,000/=, unga 800/= na mengine mengi bado nyumba kodi, maji, umeme sio mchezo we kijana kukimbilia ubaba unahitaji kujiandaa.
 
Nashukuru kwa ushauri wako wa busara na hekima, bt maisha nimeanza kitambo, nna kwangu and am a civil servant. Asihofu khsu maisha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom