Sweetiepie JF-Expert Member Joined Jul 30, 2016 Posts 6,107 Reaction score 24,132 Nov 8, 2019 #2 Hapo kwenye tyu pamekupunguzia credit, anyway ngoja waje.
MLEVi Mmoja JF-Expert Member Joined Jun 29, 2019 Posts 8,512 Reaction score 15,126 Nov 8, 2019 #3 Wengi watakao kwambia hapo sjui pamenikosesha vigezo ni wachoraji tu hawana shida hawana lolote subiri komenti kama hizo zikija Bila kusahau zile za huko mtaani umekosa mtu utakutana nazo nyingi tu Kila LA heri kama yatajitokeza achana na hao mazafaka
Wengi watakao kwambia hapo sjui pamenikosesha vigezo ni wachoraji tu hawana shida hawana lolote subiri komenti kama hizo zikija Bila kusahau zile za huko mtaani umekosa mtu utakutana nazo nyingi tu Kila LA heri kama yatajitokeza achana na hao mazafaka
K kimuri Member Joined Jul 6, 2016 Posts 82 Reaction score 96 Nov 9, 2019 Thread starter #4 Sweetiepie said: Hapo kwenye tyu pamekupunguzia credit, anyway ngoja waje. Click to expand... What credit
Sweetiepie said: Hapo kwenye tyu pamekupunguzia credit, anyway ngoja waje. Click to expand... What credit