Natafuta mke wa kuoa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke wa kuoa.

Discussion in 'Love Connect' started by Rwabukambara, Apr 25, 2012.

  1. R

    Rwabukambara Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Mimi ni kijana nina umri wa miaka 31 kabila langu ni mchagga natafuta mwanamke wa kuoa awe kati ya miaka 22-25 awe na elimu ya chuo, awe mkisto anayemjua Mungu.Kwa yoyote yule ambaye anadhani anaweza kuwa Mke bora anitumie Private Message nitajibu haraka sana. Kabila lolote isipokuwa WAHAYA.Karibuni sana tuungane pamoja tuanze familia.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mimi muhaya kwa nini hunitaki?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    ama zetu Smile....kwa nini aseme hivyo...?
    kwani tuna ubaya gani....?
    aseme hapa hapa au tumwagie sumu....

     
  4. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,374
    Likes Received: 4,853
    Trophy Points: 280
    Mkuu weka wasifu wako wazi zaidi...
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    washomire sisi tushamkosa mwana hivihivi
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,994
    Likes Received: 5,160
    Trophy Points: 280
    wahaya oyeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  7. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Whaaaaat?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    tena jamaa ni wa UK kabisa (Uru Kishumundu)

     
  9. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Humu huwezi pata mke ndugu yangu, wengine humu sio binadamu wa kawaida ninasoma jinsi wanavyochangia mada baadhi yao wanatisha sana, utakuja owa jini hivi hivi. Muombe Mungu na hudhuria ibada huko utampata wa uhakika zaidi lakini wa JF sikushauri.
     
  10. Avaya

    Avaya Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tuma namna ya kuwasiliana basi
     
  11. Avaya

    Avaya Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tuna namna ya kukupata basi
     
Loading...