Natafuta mke tujenge familia

Farudume12

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
623
500
Abari zenu bandugu... heri ya mwaka mpya kwenu woote. Nilipenda kuwashirikisha haya labda naweza nikabahati. Namtafuta mwanamke yeyote ambae labda kachelewa kuolewa ao aliwai kuolewa akaachika. vigezo miaka kuanzia 25 awe tayari amejenga NYUMBA yake binafsi, awe nakazi nzuri, kaajiriwa ao amejiajiri, awena Mtoto 1, awena elimu isiopungia form4, awe mcha Mungu... uzuri wauso, shepu nzuri siangalii... Umri asizidi miaka 45 na mwisho kabisa awetayari kunizalia watoto zaidi yawa 2. mimi nimeajiriwa Vodacom Nina miaka 32, Nina Mtoto 1, kwayule ambae yupo tayari anaweza akani pm, ilituyajenge vizuri. Karibuni
 

miss mbuja

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
421
500
Abari zenu bandugu... heri ya mwaka mpya kwenu woote. Nilipenda kuwashirikisha haya labda naweza nikabahati. Namtafuta mwanamke yeyote ambae labda kachelewa kuolewa ao aliwai kuolewa akaachika. vigezo miaka kuanzia 25 awe tayari amejenga NYUMBA yake binafsi, awe nakazi nzuri, kaajiriwa ao amejiajiri, awena Mtoto 1, awena elimu isiopungia form4, awe mcha Mungu... uzuri wauso, shepu nzuri siangalii... Umri asizidi miaka 45 na mwisho kabisa awetayari kunizalia watoto zaidi yawa 2. mimi nimeajiriwa Vodacom Nina miaka 32, Nina Mtoto 1, kwayule ambae yupo tayari anaweza akani pm, ilituyajenge vizuri. Karibuni
Naona vigezo na masharti kuzingatiwa jamani
 

to yeye

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,018
2,000
wazo zuri,awe na yake coz hiyo umemjengea mwanao.Ubaguzi mapemaaaaa
 

Bibboo

Senior Member
Dec 27, 2016
129
225
Wanaume wengine banaa, endelea kutafuta hivoivo, huyo aliyejenga hadi Yesu arudi! Hii ni dalili ya uchoyo! Nyumba si ushajenga, sasa kwanini msiishi wote! Mbombo jilipo mwe
 

evart

JF-Expert Member
Sep 4, 2016
3,100
2,000
Wanaume wengine banaa, endelea kutafuta hivoivo, huyo aliyejenga hadi Yesu arudi! Hii ni dalili ya uchoyo! Nyumba si ushajenga, sasa kwanini msiishi wote! Mbombo jilipo mwe
Hongera umeanza kwa moto mkali juzijuzi tumekukaribisha
 

evart

JF-Expert Member
Sep 4, 2016
3,100
2,000
Pole sana sijaanza kuingia humu juzi! Halafu ukijiunga humu jf hutakiwi kutoa ushauri au? Punguza mapovu mkuu!
Mh ! Biboo we c majuz ulikuwa unasema hodi hodi Leo unachamba duuh !!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom