Natafuta mke nina 40yrs


P

Photo me

Member
Joined
Nov 11, 2012
Messages
7
Likes
0
Points
0
P

Photo me

Member
Joined Nov 11, 2012
7 0 0
Nimeachwa na mke!nina watoto wawili ila huyu wa pili nina mashaka kama ni wangu!mke wangu amejitahidi sana kunioneshea kuwa sina changu ila nilikuwa nampotezea sana.Ameamua kuolewa kinyemela sitaki kukamata ugoni!Sitajali akiwa na mtoto mmoja.Nahitaji mtu anayejua maisha.Samahani sitahitaji aliye chini ya miaka 28!
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
200
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 200 60
Mkuu PHOTO ME kuna dada siku si nyingi alikuwa anahitaji mume mwenye sifa stahiki na nadhani wewe unweza kumfaa sana anajulikana kama baby angel2012.Nimewamention wote ili muweze kukutana.All the best bro!
 
Last edited by a moderator:
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,537
Likes
2,690
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,537 2,690 280
Tulia kwanza.Mambo mengine baadaye,wanawake hawaishi
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,537
Likes
2,690
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,537 2,690 280
We hujamwelewa..... anatafuta mke wa kumlelea watoto thus y yupo faster!!
Nimemwelewa sana.Kama ni suala.....bado umuhimu wa kutulia ni busara sana, ana hakika gani huyo "mke" atakayemapata kama ataweza kuwalea vyema watoto wake.

Kwa nini kama ishu ni kulea watoto asitafute HG au amchukue ndugu yake asiye na majukumu mengi aishi naye hapo kwake.

Kumleta mke sasa hivi ni risk, anaweza kujikuta anaongeza matatizo juu ya matatizo, "Mke haeleweki kwake, watoto nao hawamwelewi/kuelewana na mama wa kambo"
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Ninatafuta mke awe na miaka 50 - 60. Umri wangu ni miaka ya daraja la pale juu
 
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
125
Likes
0
Points
33
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined Dec 3, 2011
125 0 33
Nimemwelewa sana.Kama ni suala.....bado umuhimu wa kutulia ni busara sana, ana hakika gani huyo "mke" atakayemapata kama ataweza kuwalea vyema watoto wake.

Kwa nini kama ishu ni kulea watoto asitafute HG au amchukue ndugu yake asiye na majukumu mengi aishi naye hapo kwake.

Kumleta mke sasa hivi ni risk, anaweza kujikuta anaongeza matatizo juu ya matatizo, "Mke haeleweki kwake, watoto nao hawamwelewi/kuelewana na mama wa kambo"
Kisasi @work!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Hebu weka majibu yako ya ukimwi na magonjwa mengine mazito, pia weka picha yako tukutathmini.
isije ukawa mwenzetu unaumwa, na mkeo kisha tangulia halafu wewe watupiga changa la macho kuwa umekimbiwa na mke
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,672
Likes
49
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,672 49 145
Inawezekana ukanifaa wewe..!! Ngoja nichangamkie dili..!!
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Mbona mnatukatisha tamaa tulioachika kutafuta wanawake wengine!
 
Kamsweetie

Kamsweetie

Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
38
Likes
0
Points
0
Kamsweetie

Kamsweetie

Member
Joined Oct 30, 2012
38 0 0
Nimeachwa na mke!nina watoto wawili ila huyu wa pili nina mashaka kama ni wangu!mke wangu amejitahidi sana kunioneshea kuwa sina changu ila nilikuwa nampotezea sana.Ameamua kuolewa kinyemela sitaki kukamata ugoni!Sitajali akiwa na mtoto mmoja.Nahitaji mtu anayejua maisha.Samahani sitahitaji aliye chini ya miaka 28!
pole maskini ni PM
 
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
756
Likes
147
Points
60
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
756 147 60
Basi kama mzee nahisi kakimbia kutokana fimbo shida kusimama. Na hata huyo mtoto wa pili pengine ni kweli si wako, kama ni mzee na fimbo hisimami utatiaje mimba?

atakufaa mzee mwenzio, vijana kama mie watakukimbia tu
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
26
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 26 45
Basi kama mzee nahisi kakimbia kutokana fimbo shida kusimama. Na hata huyo mtoto wa pili pengine ni kweli si wako, kama ni mzee na fimbo hisimami utatiaje mimba?

atakufaa mzee mwenzio, vijana kama mie watakukimbia tu
Mh! Una lugha kali! Inachoma sana, ungeifanya kuwa butu kidogo.
 
zakiyah

zakiyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
292
Likes
41
Points
45
Age
33
zakiyah

zakiyah

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2011
292 41 45
Watoto wawili sio ishu hebu nipm
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
865
Likes
254
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
865 254 80

Forum statistics

Threads 1,214,488
Members 462,703
Posts 28,514,581