Natafuta medium primary school kwa ajili ya mwanangu

Snia

Member
Apr 3, 2012
49
70
Wanajamvi naombeni msaada wenu wa kupata shule nzuri maeneo ya DSM or Morogoro yenye sifa nzuri na iwe ni boarding tafadhari naombeni msaada wenu wa haraka.
 

Junior. Cux

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
5,330
2,000
medium primary school!!!? hii hautapata kamwe.... ingekua english medium au swahil medium ngekusaidia kidogo
 

specialist88

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
1,132
2,000
Kuna shule ipo moshi karibu na mweka inaitwa st.ursula ni ya masista wa shirika la st.ursula ipo vizuri na ada ipo chini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom