Natafuta mdhamini/mfadhili kwa masomo yangu

dolson masaki

Member
Aug 12, 2011
38
0
jamani naombeni nifanyeje nipata kurudi xkul nilihitimu kidato cha 4 2008 nikashindwa kuendelea kutokana na kukosa karo ya shule
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,989
2,000
Dogo,we endelea kusaka mshiko tu,achana na mambo ya shule,utapoteza muda bure.
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,894
2,000
Mkuu, Wadhamini ni vigumu kuwapata, jitahidi kutafuta ela kisha weka akiba ili uweze kudhamini.
 

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,907
2,000
Kama alivyosema Senetor, wewe sasa hivi tafuta pesa tu, kusoma kutakupotezea muda.
 

tatanyengo

JF-Expert Member
Mar 30, 2011
1,134
1,195
Naaomba uwe makini na ueleze kwa kina hilo suala lako. Unaposema unaomba ufadhili ili urudi shule haieleweki ni shule ya msingi, sekondari, chuo cha kawaida au chuo kikuu.Hata kiingereza ulichotumia kinatia shaka, bora ungetumia lugha ya kiswahili.
 

HAMY-D

JF-Expert Member
Sep 18, 2011
7,091
2,000
Kaka bora utafute noti maana hao wasomi wewe huwaoni huko mtaani hawana ishu?....ka vp kajifunze ufundi garage karo ni Tsh 0....
 

hashycool

JF-Expert Member
Oct 2, 2010
6,591
2,000
soma underground...then lipia private candidate kisha fanya mtihani......hussle free!
 

Brightman Jr

JF-Expert Member
Mar 22, 2009
1,227
1,250
Hata kiingereza ulichotumia kinatia shaka, bora ungetumia lugha ya kiswahili.[/QUOTE]

Jamaa anatumia lugha hiyo ili ujue kuwa hasomi shule ya msingi bali yuko kwenye skuli kuanzia za kata.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom