Natafuta mdada wa kazi za ndani

bellatomas

Member
Oct 23, 2017
26
45
Natafuta mdada wa kazi.

Awe na elimu ya form four na awe na umri zaidi ya miaka 18.
Awe tayari kukaa kwa muajiri at least miezi mitatu.
Msafi, mpenda watoto.
Ajue kingereza cha kuwasiliana.
Awe na maadili ya dini ya kiislamu.

Nina familia ya watoto wawili. Kazi ni usafi, kupika na kucheza na watoto na kuwasaidia homework. Watoto wanaenda shule mpaka saa kumi na moja jioni. Hakuna kufua, kuchota maji, wala kwenda sokoni. Jiko la umeme.

Mshahara 150,000/. PM for more details.
Kwa tusiojua kingeleza kaz tumekosa
 

Cardane

New Member
Dec 17, 2017
4
20
Kuna msichana ndugu yangu ana elimu ya form 4 na anajua English vizuri tu kama hujapata nikuonganishe nae
 

noora

New Member
Mar 17, 2015
3
45
Ni mkristo ila anamaadili mazuri na anajistiri ana miaka 25
Dini sio shida. Ila awe na maadili. Maana familia ni ya kiislamu na yenye kufuata maadili. Kama mtu amezoea kuvaa nguo haziendani na maadili hatoweza kazi kwani hatoruhusiwa kuvaa hovyo. Ni kwa nia njema tu mtu asije kukwazika.
 

Dinnah

JF-Expert Member
Dec 19, 2017
803
1,000
Nipo
Natafuta mdada wa kazi.

Awe na elimu ya form four na awe na umri zaidi ya miaka 18.
Awe tayari kukaa kwa muajiri at least miezi mitatu.
Msafi, mpenda watoto.
Ajue kingereza cha kuwasiliana.
Awe na maadili ya dini ya kiislamu.

Nina familia ya watoto wawili. Kazi ni usafi, kupika na kucheza na watoto na kuwasaidia homework. Watoto wanaenda shule mpaka saa kumi na moja jioni. Hakuna kufua, kuchota maji, wala kwenda sokoni. Jiko la umeme.

Mshahara 150,000/. PM for more details.
nipo tayari kwa hiyo Kazi japo kuongea kiingeleza labda simple English naweza na kuandika pia maadili ya kiislamu nayaweza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom