Natafuta mchumba wakike atae kuwa mkewangu mda simrefu

Mshind

Member
Jul 10, 2012
55
70
Mim nikijana wakiume nina elimu ya chuo kikuu, urefu 5.5ft, chokulate color, 30yrs old natafuta mchumba mkristo awe na sifa zinazo kalibiana nazangu but umlilazma awe chin ya miaka 30yrs, niko dar tabata segerea, mawasiliano jkaffiz@yahoo.com
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom