Natafuta mchumba wa kike

Nondoh

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
303
500
Seriously kwa aliye tayari ani pm.

Natafuta mchumba, sifa ni kama zifuatazo;
. Awe binti asiyezidi miaka 28
. Mrefu kiasi
. Mwembamba si lazima sana ili hata akija nenepa asiwe tinginya
. Elimu sio kigezo sana
. Awe tayari kuishi na mimi popote iwe kijijini au mjini, maisha yangu mimi ni ya kutafuta riziki popote ilipo
. Ambaye hajawahi zaa
. Awe tayari kupima
. Awe mkweli na si mdanganyifu
. Dhamira yake.ni kweli iwe ni ndoa na sio kuja kwangu kusafisha nyota nae aonekane ameolewa
. Dini ...(tutaongea zaidi pm)

Ikiwa ni wewe au mdogo wako au rafiki yako au ndugu yako ambaye anahangaika kupata mume na kweli ana dhamira ya dhati mjulishe.

Note; matusi, kebehi, maelezoyasiyo na tija potezea, usikurupuke kuja...

Wachangiaje wawe wanawake tu. Wewe mvulana/ mwanaume potezea huu uzi
 

sirnare

Senior Member
Nov 27, 2016
120
195
Seriously kwa aliye tayari ani pm.

Natafuta mchumba, sifa ni kama zifuatazo;
. Awe binti asiyezidi miaka 28
. Mrefu kiasi
. Mwembamba si lazima sana ili hata akija nenepa asiwe tinginya
. Elimu sio kigezo sana
. Awe tayari kuishi na mimi popote iwe kijijini au mjini, maisha yangu mimi ni ya kutafuta riziki popote ilipo
. Ambaye hajawahi zaa
. Awe tayari kupima
. Awe mkweli na si mdanganyifu
. Dhamira yake.ni kweli iwe ni ndoa na sio kuja kwangu kusafisha nyota nae aonekane ameolewa
. Dini ...(tutaongea zaidi pm)

Ikiwa ni wewe au mdogo wako au rafiki yako au ndugu yako ambaye anahangaika kupata mume na kweli ana dhamira ya dhati mjulishe.

Note; matusi, kebehi, maelezoyasiyo na tija potezea, usikurupuke kuja...

Wachangiaje wawe wanawake tu. Wewe mvulana/ mwanaume potezea huu uzi
Duh!
 

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
May 24, 2015
2,510
2,000
Waliokwisha tangaza nia humu wamo wengi sana wapm bila kumsahau MISS NATAFUTA, anatafuta kweli kama jina lake linavyoeleza. Mtoto yuko poa sana kafungashia, figure nzuri, macho mazuri, maziwa saa sita mchana!
She is just 26 years old, atakufaa sana huyu-mtoto hana makuu nisingekuwa na mke angekuwa wangu huyu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom