Natafuta mchumba/ mume


M

MDALA

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
19
Points
0
M

MDALA

Member
Joined Dec 2, 2012
19 0
Habari wana jf,mimi ni mdada mwenye umri wa miaka 27, nna elimu ya chuo kikuu,
kwa sasa nnafanya kazi katika taasisi binafsi. natafuta mchumba ambaye atakuwa mume wangu.
awe na umri angalau kuanzia miaka 32 na kuendelea .
sichagui dini wala kabila nko tayari kubadili dini.
awe tayari kupima UKIMWI.
Kwa maelezo zaidi mnaweza kuniPM. AHSANTEN
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,050
Points
2,000
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,050 2,000
Kwa sisi wa miaka 30 ndio imekula kwetu, anyway nakutakia mafaniko ktk kusearch search kwako ili at last umpate huyo husby wako, ukifanikiwa usiache kutuarifu hapa jamvini.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
nakutakia mafanikio mema ktk utafutaji wako
 
M

MDALA

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
19
Points
0
M

MDALA

Member
Joined Dec 2, 2012
19 0
Kwa sisi wa miaka 30 ndio imekula kwetu, anyway nakutakia mafaniko ktk kusearch search kwako ili at last umpate huyo husby wako, ukifanikiwa usiache kutuarifu hapa jamvini.
ahsante cognitivist. napenda mume wangu anizidi angalau miaka mitano, ntawataarifu 2 usijali
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,242
Points
1,500
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,242 1,500
Siku hizi mambo yamebadilika sana.
All the best
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Mungu akupe mwenye kheir na wewe..
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,050
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,050 1,225
Hutaki dogo dogo! Wewe
 
N

ngapu

Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
41
Points
0
Age
30
N

ngapu

Member
Joined Nov 18, 2012
41 0
Kama wewe uko serious weka mawasiliana yako hapa sasaivi ili tu pm au nikupe yangu jibu
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
15,112
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
15,112 2,000
Kiukweli ni ngeni katika jamii yetu na kupata kisichostahili ni rahisi sana...
Ina maana we are so busy mpaka hatuwezi kukutana na kuchaguana pale tunapoona ni muafaka? But I learned one thing in life...times change therefore I must be flexible in order to accomodate the changes. Probably this works out well for some people!
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,069
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,069 1,250
mbona umeficha elimu ya chuo kikuu nn undergraduatedegree au masterdegree???
hebu njibu nikupe saiz umeshapata hongera :israel:
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,069
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,069 1,250
unataka email au namba za cm
 

Forum statistics

Threads 1,296,019
Members 498,494
Posts 31,230,952
Top