Natafuta mchumba/ mume

MDALA

Member
Dec 2, 2012
19
0
Habari wana jf,mimi ni mdada mwenye umri wa miaka 27, nna elimu ya chuo kikuu,
kwa sasa nnafanya kazi katika taasisi binafsi. natafuta mchumba ambaye atakuwa mume wangu.
awe na umri angalau kuanzia miaka 32 na kuendelea .
sichagui dini wala kabila nko tayari kubadili dini.
awe tayari kupima UKIMWI.
Kwa maelezo zaidi mnaweza kuniPM. AHSANTEN
 

Cognitivist

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
1,058
2,000
Kwa sisi wa miaka 30 ndio imekula kwetu, anyway nakutakia mafaniko ktk kusearch search kwako ili at last umpate huyo husby wako, ukifanikiwa usiache kutuarifu hapa jamvini.
 

MDALA

Member
Dec 2, 2012
19
0
Kwa sisi wa miaka 30 ndio imekula kwetu, anyway nakutakia mafaniko ktk kusearch search kwako ili at last umpate huyo husby wako, ukifanikiwa usiache kutuarifu hapa jamvini.

ahsante cognitivist. napenda mume wangu anizidi angalau miaka mitano, ntawataarifu 2 usijali
 

ngapu

Member
Nov 18, 2012
41
0
Kama wewe uko serious weka mawasiliana yako hapa sasaivi ili tu pm au nikupe yangu jibu
 

Ndahani

JF-Expert Member
Jun 3, 2008
16,993
2,000
Kiukweli ni ngeni katika jamii yetu na kupata kisichostahili ni rahisi sana...

Ina maana we are so busy mpaka hatuwezi kukutana na kuchaguana pale tunapoona ni muafaka? But I learned one thing in life...times change therefore I must be flexible in order to accomodate the changes. Probably this works out well for some people!
 

High Vampire

JF-Expert Member
Nov 17, 2012
2,133
2,000
mbona umeficha elimu ya chuo kikuu nn undergraduatedegree au masterdegree???
hebu njibu nikupe saiz umeshapata hongera :israel:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom