Natafuta mchumba/mke mtarajiwa


medicine

medicine

Senior Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
187
Likes
106
Points
60
medicine

medicine

Senior Member
Joined Feb 28, 2015
187 106 60
Mimi ni mwanaume nina umri wa miaka 28,elimu yangu ni chuo kikuu,rangi yangu mweupe kiasi,urefu ni wastani pia nina mtoto .
Mwanamke mwenye vigezo vifuatavyo
aje Pm,
1.Awe na umri kuanzia 18-26
2. Awe mkristo mwenye hofu ya Mungu
3. Awe mwajiriwa/ au mwenywe shughuli yoyote halali ya kumwingizia kipato
4. Awe hana mtoto
5.Mwonekano wake asiwe mfupi,asiwe mweusi sana,awe na rangi natural sipendi wanawake fake
6.Elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea (anayejielewa na mwenye kiu ya maendeleo kimaisha)
7.Kabila lolote sibagui
 
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
4,858
Likes
3,490
Points
280
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
4,858 3,490 280
Kumbe hii changamoto ya kupata mke sio mimi tu.
 
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
1,172
Likes
660
Points
280
taikuny

taikuny

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
1,172 660 280
Aya mabint furursa iyo sio mim!!!!!! Sina bahat aya bahati ndo yo
 
stephanoadolph

stephanoadolph

Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
83
Likes
38
Points
25
Age
27
stephanoadolph

stephanoadolph

Member
Joined Jun 22, 2016
83 38 25
Wanawake wa skuiz mtafte live uku watakuektia ujikute una lost time kijinga
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,205
Likes
1,561
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,205 1,561 280
Fetty ushapata? Fursa hiyo
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Why hutaki alie na mtoto wakati wewe una mtoto?
 

Forum statistics

Threads 1,237,311
Members 475,501
Posts 29,284,113