Natafuta mbao za cyprus kwa bei ya jumla

Natafuta mbao za cyprus kwa bei ya jumla

sithole

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Posts
306
Reaction score
116
Wakuu heshima zenu!nimefungua ki hardware kangu huku dar!sasa nilikua nahitaji mbao hizi ambazo hazina dawa kwa kuanzia!kama kuna yeyote ambaye anaifanya hii business hebu atangaze biashara yake hapa!naweza nikawa mteja wake!Size ya hizo mbao ni 1x10,1x8,1x6,2x4,2x6.

Pia anaweza akaniwekea na bei ya semi trailer nzima then tuta discuss jinsi ya kulipana!

Nawasilisha!

Au kama unaona noma kumwaga bei zako hapa!dondosha namba yako ntaku call.

Nawasilisha
 
Kama unahitaji pls call me saizi yoyote ninayo na hata shamba naweza kukufatia plz call me 0713935739
 
Toa namba yako, nnazo treated kiasi chochote ukitakacho, bei yangu huwezi kupata kwingine popote. Nnaweza ku deliver kokote Tanzania na nchi jirani.
 
Toa namba yako, nnazo treated kiasi chochote ukitakacho, bei yangu huwezi kupata kwingine popote. Nnaweza ku deliver kokote Tanzania na nchi jirani.

tuwasiliane kwa +254715023900 nahitaji 2x4 nipo nrb kwa muda narudi wkend. Ww ni sms useme bei.
 
Back
Top Bottom