Natafuta mashine za kusaga na kukoboa nafaka

Natafuta mashine za kusaga na kukoboa nafaka

Joined
Apr 12, 2018
Posts
72
Reaction score
38
Habarini wakuu,

Ningependa kupata wauzaji wa machine za kusaga na kukoboa nafaka kama mahindi na mpunga.

Mwenye ABC kuhusu huu Uzi anisaidie contact zao ili niweze kutimiza my plan.

Asante ni sana
 
Kama upo dar nenda maeneo karibu na tanganyika library kuna wahindi wanaziuza
 
Karibu sana boss wetu, tumechelew kuwa hewani lkn karibu upate huduma nzuri za mashine za kusaga na kukoboa nk
IMG_20210405_173902_261.jpg
 
Back
Top Bottom