Mjasiri na Mali
JF-Expert Member
- Jun 24, 2017
- 5,365
- 14,184
Heri wakuu,
Maji yamefika shingoni nimevunja kibubu kupambana nisizame majini. Kuna location ya uhakika nimepata katikati ya Dar, Wilaya ya Ilala. Eneo lina mzunguko mkubwa wa watu na kazi kibao zinaendelea, panafaa kufanya biashara ya JUISI ya miwa mzunguko ukawa mzuri.
Natafuta mashine ya kusaga juisi ya miwa iwe ya kununua, kukodisha au kushirikiana kwa makubaliano maalumu.
Niko tayari kwa maelewano yoyote ikiwa yana faida pande mbili.
Sent using Jamii Forums mobile app
Maji yamefika shingoni nimevunja kibubu kupambana nisizame majini. Kuna location ya uhakika nimepata katikati ya Dar, Wilaya ya Ilala. Eneo lina mzunguko mkubwa wa watu na kazi kibao zinaendelea, panafaa kufanya biashara ya JUISI ya miwa mzunguko ukawa mzuri.
Natafuta mashine ya kusaga juisi ya miwa iwe ya kununua, kukodisha au kushirikiana kwa makubaliano maalumu.
Niko tayari kwa maelewano yoyote ikiwa yana faida pande mbili.
Sent using Jamii Forums mobile app