Natafuta maid/ housegirl


K

Kristin

Member
Joined
Aug 26, 2009
Messages
65
Points
0
K

Kristin

Member
Joined Aug 26, 2009
65 0
HABARI ZENU WAPENDWA,

natafuta yaya/ maid wa kulea mtoto wa miaka 4 wa kike.
kama unataarifa zozote tuwasiliane hapa au hata kwa pm
sifa zake;
awe na umri usiopungua miaka 25
makazi ni Arusha.
awe ni wa kuishi hapohapo
wazazi ni waajiriwa
salary 80,000- 100,000.
awe mchapa kazi sio mpaka asukumwe, awe anapenda kulea watoto, asiwe muhuni awe anajyejiheshimu.

tafadhali nawasilisha
thanks.
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Points
170
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 170
Kuna yaya wa ki-ume! Sifa zote tajwa anazo...kama upo tayari ni PM kwa ziada
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,383
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,383 2,000
Unatafutwa kuibiwa ww

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,656
Points
2,000
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,656 2,000
Mie naitafuta kazi kama hiyo vipi nitakufaa?

Kama sitakufaa nakushauri kuwa makini ili umpate yaya mwelevu na mwamini
 

Forum statistics

Threads 1,283,862
Members 493,849
Posts 30,803,660
Top