X xnadtz New Member Joined May 16, 2016 Posts 2 Reaction score 1 Jul 10, 2022 #1 Habari wadau wa biashara. Natafuta machine ya NMB kwa ajili ya kufanya miamala ya kibank au machine ya selcom iliyosajiliwa kufanya kazi ya crdb au NMB. Kwa yoyote alionayo ambae haitumii tuwasiliane tufanye biashara.
Habari wadau wa biashara. Natafuta machine ya NMB kwa ajili ya kufanya miamala ya kibank au machine ya selcom iliyosajiliwa kufanya kazi ya crdb au NMB. Kwa yoyote alionayo ambae haitumii tuwasiliane tufanye biashara.
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,495 Reaction score 196,234 Jul 10, 2022 #2 Ngoja waje kukupa muongozo...