Chief Lugina
JF-Expert Member
- Jul 1, 2011
- 286
- 77
Hello,
Natafuta Macbook Air. Kama unayo ipo kwenye hali nzuri na ina reasonable Price naomba uni-PM.
Specification ikiwa na HDD ya 500+ na RAM ya 4+ itakuwa poa, Otherwise unaweza kunicheck tu hata kama Specifications zako zipo juu au chini ya hapa.
Thanks
Chief
Natafuta Macbook Air. Kama unayo ipo kwenye hali nzuri na ina reasonable Price naomba uni-PM.
Specification ikiwa na HDD ya 500+ na RAM ya 4+ itakuwa poa, Otherwise unaweza kunicheck tu hata kama Specifications zako zipo juu au chini ya hapa.
Thanks
Chief