Natafuta laptop | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by black king, Feb 4, 2012.

  1. b

    black king New Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman hv laptop nzur kabisa ni sh.ngapi?
     
  2. j

    junior05 Senior Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu kabla sijakujibu napenda nikuulize swali,unahitaji laptop ya kufamyia shughuli gani,kisha utapata bei nzuri inayoendana na hyo laptop
     
  3. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 873
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    mahitaji yako ndio yataamua ipi nzuri, ni vyema ukatueleza wewe ni user wa level ipi na unaihitaji kwa kazi zipi
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kweli umekutana na waungwana.....la sivyo majibu ambayo ungepata hapa huenda usingerudi.......kwani swali lako halijakamilika..ni sawa na mtu akuulize Gari zuri sana linaweza kuwa sh. ngapi? lazima utajiuliza maswali mengi...ni la kufanyia nini? so tuambie Laptop yako ni ya kufanyia nini?....
     
  5. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hee, kapotea au kapuuza..
     
Loading...