Mzaleee
JF-Expert Member
- Dec 16, 2016
- 2,142
- 4,064
Wakuu nina pesa kiasi cha 200,000 nahitaji PC either mpya au used iliyo ktk khali nzuri
Battery iwe ina uwezo wa kukaa na charge masaa 2 nakuendelea
Itapendeza kama utaweka Aina ya laptop unayouza pamoja na picha
NB:
Pesa inaweza ongezwa kufuatana na laptop yako njisi ilivo.
Battery iwe ina uwezo wa kukaa na charge masaa 2 nakuendelea
Itapendeza kama utaweka Aina ya laptop unayouza pamoja na picha
NB:
Pesa inaweza ongezwa kufuatana na laptop yako njisi ilivo.