Natafuta kiwanja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mocrana, Oct 10, 2012.

  1. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari wana JF, natafuta kiwanja kisizidi millioni sita, ahsanteni
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kipo mkuu , kipo hapa katavi wilaya ya Mpada kina sqm 120. au kama utahitaji kwa Dar es Salaaam nipigie 0657 145555
     
  3. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,158
    Likes Received: 2,656
    Trophy Points: 280
    kama umejpanga vizuri kuna nyumba nzuri inaunzwa segerea milion 60! niya kisasa..na inauwanja mkubwa!!
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hueleweki, eleze vizuri ili uweze kusaidiwa.
     
  5. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimekupata mkuu kweli ulichosema niko Dar, kiwanja kikiwa kinyerezi, pugu, kitunda, na sehemu nyingine yeyote mana kipato changu ni cha kawaida, ahsanteni na Mungu awabariki
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Umekipata ni PM ni sqm 800 kipo dsm
     
  7. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninacho kipo hapa Kibondo sqm2500 bei yake ni 5,999,999
     
  8. Anthony Lawrence

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,452
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ni PM nikupe taarifa kamili, ninacho eneo la Kinyerezi -Kifuru.
     
  9. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,463
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Aise kuna kiwanja kiko kiharaka, plots 30 kwa 20, milioni 3.5.

    Tuwasiliane.

    kupitia namba 0655545316
     
  10. K

    Kariba1 Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kiwanja umepata bunju mita 30 kwa 40 bei ml 5, wazo 35 kwa 30 bei ml 4.8 na mivumoni 45 kwa 30 bei ml 6 kwa maelezo zaidi piga 0714107215
     
  11. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 772
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kipo kigamboni geza ulole kimepimwa 650sqm ni PM au piga 0788011868
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kiwanja changu kipo Kigamboni Dar ni Milioni 4 tu nauza lakini hakina hati kipo Dege Kigamboni kama unakihitaji tuwasiliane
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna viwanja 2 kimoja kipo changanyikeni wilaya ya ilala ni mbele ya Pugu kina sqm 726 kinauzwa 7m, kingine kipo buyuni kina sqm926 kinauzwa 11m.
     
  14. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kiharaka iko wapi ?
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,629
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    Baada ya Bunju ukivuka daraja kulia
     
  16. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,463
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Asante Safari_Safari
     
  17. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,492
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Kipo 43 kwa 44 meters, Kibaha-visiga madafu, km toka morogoro road, kizuri, umeme na maji karibu, ni maeneo ya uwekezaji sana, hasa viwanda. Watu wanajenga sana! kiko flat na meimbe kwa ajili ya familia yako! nitumie msg, usipige 075434009
     
  18. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 280
    Kuna kiwanja hapa regent estate dar. Mwenye kafa na hama ndugu. Kinauza milioni 10....tu.unalipia serkali. Kwa mdada bei itapungua.
     
  19. joss1973

    joss1973 JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2013
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 391
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nina viwanja ninauza vya kuanzia shiling million 2 , chanika , na kuna viwanja vipo kingambo , vimepimwa na kuna barabara na miundo mbinu yote , vinaunzwa kwa sq meta ,= 15000/=, kuna kuhazia chenye ukumbwa wa 740m za eneo mpaka 1300 m za eneo , ikitanjia tuwasiliane Tel 0713 95-92-90
     
  20. joss1973

    joss1973 JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2013
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 391
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nina viwanja ninauza vya kuanzia shiling million 2 , chanika , na kuna viwanja vipo Kingamboni , vimepimwa na kuna barabara na miundo mbinu yote , vinaunzwa kwa sq meta ,= 15000/=, kuna kuhazia chenye ukumbwa wa 740m za eneo mpaka 1300 m za eneo , ikitanjia tuwasiliane Tel 0713 95-92-90
     
Loading...