Natafuta kiwanja maeneo haya Dar es Salaam

Natafuta kiwanja maeneo haya Dar es Salaam

Kerege kwa kiwete, 200m kutoka bagamoyo road,25*35 Umeme na maji vipo, ml 10
 
Boko basihaya kuna jaa maji kule
Ahaa kumbe, basi nikuelekeze msasani kwa wadosi hapajai maji?
e0dc20c95e346295189e75725b63aa39.jpg
827bc7cbf8f24c84da38bb4cb08e459f.jpg
 
Viwanja vinauzwa kisemvule mbele ya mbagala rang3 vimepimwa kwenye mitaa kuna umeme maji eneo ni tambalale ukubwa kianzia 40/50ft 50/50 bei kuanzia 3ml nicheki 0683715151
1471111532722.jpg
 
Mkuu nitafute niko nacho makini sana full documented Square metres 2273,kipo maeneo ya boko magengeni.
 
njoeni chamazi basi tufanye beshara nwembe bamia 50*40. mimi ni mmiliki nahitaji 7.7 tuu.
 
Mimi nauza kipo chanika kwa mbiki ni dakika5 chache kutoka barabara ya lami na kipo karibu na barabara ya vumbi...ni eneo la makaz ya watu ,watu wamejenga sana eneo hilo..kiwanja kinaukubwa wa mita za mraba 34 kwa 25 .Hati ipo ..Bei ni million nane tuu hakuna dalali na unaweza kulipa kwa awamu..kwa maelezo zaidi 0768048758
 
Viwanja ninavyo Bunju ukubwa ft20 kwa 20.. Bei 3.5m...tuwasiliane 0655515253
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom